VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Nhị chiểu có mỗi 2 chỉ tiêu, không biết có bon chen được không đây

Có tuyển thật ko đây????? hic hic, cái ông viettinbank làm mình đau hết cả cõi lòng :(((((((((((((( Quá gian nan đấy nhé, bức xúc rồi đấy...........

- - - Updated - - -

Các bạn cho mình hỏi đã ai nộp hồ sơ tại chi nhánh vietinbank Bắc Hà Nội chưa thế?

Đừng nộp nữa bạn nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!

Tùy vào chi nhánh thôi bạn. mình nói khéo với mấy chị nhân sự ko cần công chứng nữa

Có tuyển thật ko đây????? hic hic, cái ông viettinbank làm mình đau hết cả cõi lòng :(((((((((((((( Quá gian nan đấy nhé, bức xúc rồi đấy...........

- - - Updated - - -

Đừng nộp nữa bạn nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!

Sao thế bạn Tranhoa??? T đang định đi nộp ở bên đấy đây :-ss

Sáng nay tớ đi nộp rồi, ok lắm, xem hồ sơ rồi hỏi rồi nhận hồ sơ, mừng lắm và đến chiều là 1 cuộc điện thoại Bên chị thay đổi kế hoạch tuyển dụng em đến nhận hồ sơ về để có cơ hội cho chi nhánh Tây HN. Thế đấy, ngta thì có 1 câu nói là xong chứ mình thì hồ sơ, hồ xiếc rồi phi từ thanh xuân lên đấy nộp. Bon chen Tây HN tiếp :))))))))))))))))))))))Bắn chít viettinbank

Bạn tranhoa ơi thế có nghĩa là viettin bắc hà nội họ k tuyển dụng nữa ah hay là như thế nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên