VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

có bạn nào biết cho mình hỏi, thi kế toán vietinbank phần nghiệp vụ thi trắc nghiệm hay tự luận vậy mấy bạn

Em toi rồi, em nộp CN6 TPHCM mà TOEIC của em photo ra cái rồi nộp luôn không công chứng gì hết :-<

bh mình mới có phiếu điểm TOEIC chứ chưa có chứng chỉ thì liệu đc chấp nhận k nhỉ??

Bạn ơi, bạn đã nộp hồ sơ chưa vậy? cho mình hỏi là bảng điểm TOEIC có cần làm bản dịch rồi công chứng hok hay chỉ cần công chứng thôi là dc rồi?
p/s: mà bạn nộp chi nhánh nào thế? thanks bạn.:)

sau một hồi đi khắp các nơi để công chứng phiếu điểm toeic mà k đc, sáng nay theo lời một bạn trên diễn đàn mình đã đến ubnd huyện từ liêm để công chứng. lạy giời lạy phật là đc( mình đã đưa hẳn cho ngta xem xem có công chứng đc k để đỡ fai chờ, k lại phí công như hồi ở ubnd q cầu giấy). nhưng mà mình đến lúc 7 rưỡi mà stt đã là 27. đến 11h mình mới xog đc. túm lại là các bạn nào muốn công chứng nhanh thì phải đến từ lúc 7h lấy stt rồi đi ăn sáng, 8h quay lại lấy(nếu k muốn chờ 3 tiếng rưỡi như mình). ghét bọn công chứng. lúc 11h khoảng hơn chục ng công cốc trở về đấy.

hồ sơ có giấy khám sk ko vậy mấy bạn.yêu cầu ko thấy gi?help me.mình bằng liên thông có nhận ko vậy mấy bạn?bạn nào đi nộp rồi cho mình biết với.mình thi nhóm 2

Bạn ơi, bạn đã nộp hồ sơ chưa vậy? cho mình hỏi là bảng điểm TOEIC có cần làm bản dịch rồi công chứng hok hay chỉ cần công chứng thôi là dc rồi?
p/s: mà bạn nộp chi nhánh nào thế? thanks bạn.:)
T đi nộp ở CN Bắc Đà Nẵng, t cũng cầm bản dịch thuật công chứng đi. Mà chú thu HS bảo cái này dịch thuật làm chi, chỉ cần công chứng thôi. Chỉ có bằng tốt nghiệp tiếng nước ngoài mới phải dịch thuật thôi à. Nhưng t lại ko còn bản công chứng nào nữa. Vậy là đành ngậm ngùi nộp luôn bản dịch thuật. Phí quá. Hic

sau một hồi đi khắp các nơi để công chứng phiếu điểm toeic mà k đc, sáng nay theo lời một bạn trên diễn đàn mình đã đến ubnd huyện từ liêm để công chứng. lạy giời lạy phật là đc( mình đã đưa hẳn cho ngta xem xem có công chứng đc k để đỡ fai chờ, k lại phí công như hồi ở ubnd q cầu giấy). nhưng mà mình đến lúc 7 rưỡi mà stt đã là 27. đến 11h mình mới xog đc. túm lại là các bạn nào muốn công chứng nhanh thì phải đến từ lúc 7h lấy stt rồi đi ăn sáng, 8h quay lại lấy(nếu k muốn chờ 3 tiếng rưỡi như mình). ghét bọn công chứng. lúc 11h khoảng hơn chục ng công cốc trở về đấy.
Công cuộc công chứng Toeic của bạn đã thành công mỹ mãn,tóm lại giờ bạn nào ở Hn cứ phi thẳng ra Tliêm vào buổi sáng mà công chứng Toeic nhé :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên