VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

mình cũng thế, giờ thiếu giấy khai sinh, bằng tốt nghiệp cấp 3,hộ khẩu, CMT, phong bì có 2 ảnh 4x6... các kiểu con đà điểu >"< đi 60km giờ lại về bổ sung

nộp ở đâu mà yêu cầu nhiều thế, ở Vietin bank miền nam này đâu yêu cầu vậy đâu, và thông báo qua mail mà (cô thu hồ sơ nhắn)

Bạn cho mình hỏi chút nếu bằng đại học của mình là của nước ngoài thì có nộp hồ sơ được không?

Cho em hỏi ngu 1 tí 8-}trong phần hồ sơ ko yêu cầu nộp giấy khám sức khỏe thì mình có phải nộp ko?

Ra UBND Từ Liêm vào buổi sáng,đến sớm chút,ngồi đợi tầm tiếng là công chứng xong bạn ah[/QUOT

công chứng có dịch ra không bạn, mà mất phí nhiều không thế?

- - - Updated - - -

co ai nộp hồ sơ ở Kon Tum không, đi nộp có yêu cầu them gì không, nhà mình cũng cách đó hơn 70 km lên nộp mà không được thì oải lắm, ai nộp rùi share thông tin với nhé.

Ra UBND Từ Liêm vào buổi sáng,đến sớm chút,ngồi đợi tầm tiếng là công chứng xong bạn ah[/QUOT

công chứng có dịch ra không bạn, mà mất phí nhiều không thế?

- - - Updated - - -

co ai nộp hồ sơ ở Kon Tum không, đi nộp có yêu cầu them gì không, nhà mình cũng cách đó hơn 70 km lên nộp mà không được thì oải lắm, ai nộp rùi share thông tin với nhé.

k cần dịch thuật đâu bạn ah,phí công chứng như bình thường thôi,3k hay 2k/bản thì phải

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên