VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

- - - Updated - - -

Thế thì bạn này chứ biết đến kênh dự án của VP rồi, nếu bạn làm tốt lợi nhuận của bạn có thể hơn chục chai 1 tháng đấy, nhưng cái gì cũng có giá của nó cả. Mình thì cũng mới đi làm bên Vietin, cũng nhảy từ NH khác qua, với một mức thu nhập ở NH cũ cũng ko đến nỗi tệ.. Và cũng đã suy nghĩ và đắn đo về CN8, và giờ thì đang ở CN8 ùi, có bạn nào đang thắc mắc về CN8 hk?

Bạn cho minh hỏi bên bạn lương thử việc bao nhiêu vậy, lương chính thức như thế nào , và đang làm vị trí nào vậy. Tại mình cũng chuẩn bị thử việc bên cn 2 mà chưa biết như thế nào. ^^

Bạn ơi cho mình hỏi là ở chi nhánh vietinbank có làm thứ 7 không? Nếu làm thứ 7 thì làm sáng thôi phải không? Mà có phải tuần nào cũng làm không? Giúp mình giải đáp thắc mắc này với, :D

sao lương thưởng vietin nghe nản vậy. Vậy còn các chi nhánh lớn khác như HCM, quận 11, Tân BÌnh ... thì sao @@

Bạn ơi cho mình hỏi là ở chi nhánh vietinbank có làm thứ 7 không? Nếu làm thứ 7 thì làm sáng thôi phải không? Mà có phải tuần nào cũng làm không? Giúp mình giải đáp thắc mắc này với, :D

Vietin làm mỗi sáng t7 lun nha bạn. Tuỳ bộ phận, tuỳ chi nhánh mà giờ giấc có thể khác nhau

- - - Updated - - -

sao lương thưởng vietin nghe nản vậy. Vậy còn các chi nhánh lớn khác như HCM, quận 11, Tân BÌnh ... thì sao @@

Lương cứng của vietin ngon mà bạn. Mỗi tội chỉ tiêu quá cao, ko đạt được thì ko đủ lương thui >"<

Vietin làm mỗi sáng t7 lun nha bạn. Tuỳ bộ phận, tuỳ chi nhánh mà giờ giấc có thể khác nhau

- - - Updated - - -

Lương cứng của vietin ngon mà bạn. Mỗi tội chỉ tiêu quá cao, ko đạt được thì ko đủ lương thui >"<
Lương cứng của vietin đc bao nhiêu, bạn cho mình biết với!!!

Tuỳ thứ hạng chi nhánh với bộ phận nữa chứ bạn. Nếu bạn cần biết thì pm inbox mình gửi bảng lương chi tiết cho

Bạn co thể cho mình biết lương của QHKH và GDV, tại mình cũng chuẩn bị thử việc ở chi nhánh 2 vietin, đây là mail: hoangngoc_truong89 @ yahoo.com, bạn có thể gửi bảng lương vô mail mình. Cám ơn bạn trc nhe

Bạn co thể cho mình biết lương của QHKH và GDV, tại mình cũng chuẩn bị thử việc ở chi nhánh 2 vietin, đây là mail: hoangngoc_truong89 @ yahoo.com, bạn có thể gửi bảng lương vô mail mình. Cám ơn bạn trc nhe

Đã send. Check mail nhé bạn ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back