VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Mình cũng đang thử việc ở Vietinbank, tháng đầu giao chỉ tiêu huy động 1 tỷ chưa biết lấy đâu ra, lương thử việc có trong hợp đồng thử việc ấy 85% lương bậc 4 với phòng kế toán và bậc 5 hoặc 6 với phòng khách hàng nhưng cụ thể tiền các bậc thì mình chưa rõ lắm.

- - - Updated - - -

Những ngày đầu cứ gọi là đọc văn bản hoa mắt, sáng nay bùn ngủ kinh khủng ấy.;(

tùy chi nhánh nhưng mỗi bậc chênh nhau khoảng 2 tr đây

Bạn Nasa oiư, tớ mún vào nhóm Banker thì làm thế nào, tớ được tuyển bổ sung đáng nhẽ chi nhánh phải gửi mail cho tớ nhưng chi nhánh ko gửi nên ko có căn cứ mình là banker.:(

Bạn Nasa oiư, tớ mún vào nhóm Banker thì làm thế nào, tớ được tuyển bổ sung đáng nhẽ chi nhánh phải gửi mail cho tớ nhưng chi nhánh ko gửi nên ko có căn cứ mình là banker.:(

cái này thì bạn chụp hợp đồng thử việc cũng đc mà, không thì đợi chi nhánh cấp mail xong thì kích hoạt cũng ok luôn.

Mọi người ơi, mình không đậu cũng không nhận được mail cảm ơn gì hết. Đợt này đang tuyển rầm rộ nữa tính nộp mà trường mình lại không có trong danh sách các trường được tuyển. Mình tính nộp tại Vĩnh Long ấy, không biết có lọt qua vòng loại hồ sơ không ta???bùn quá hu hu

tùy chi nhánh nhưng mỗi bậc chênh nhau khoảng 2 tr đây

ban Nasa cho mình hỏi, mình đc chi nhánh 2 gọi điện thông báo là đậu rồi nhưng 2 tuần rồi vẫn chưa kêu đi làm. ko biết có sao ko? Mình điện lên hỏi thì phòng nhân sự bảo là đang đợi hội sở gửi quyết định ....hix

ban Nasa cho mình hỏi, mình đc chi nhánh 2 gọi điện thông báo là đậu rồi nhưng 2 tuần rồi vẫn chưa kêu đi làm. ko biết có sao ko? Mình điện lên hỏi thì phòng nhân sự bảo là đang đợi hội sở gửi quyết định ....hix

ủa có phải bạn được gọi bên chi nhánh Thủ Thiêm Ko? mình có đc gọi lên, trao đổi rùi cũng hẹn 2 tuần đây.

Trong từng bậc thì còn phân ra các cấp mà tính lương nữa các bạn à. Cấp với bậc càng cao thì lương càng nhiều :D bậ

ủa có phải bạn được gọi bên chi nhánh Thủ Thiêm Ko? mình có đc gọi lên, trao đổi rùi cũng hẹn 2 tuần đây.

MInh bên chi nhánh 2 bạn, mình được chi nhánh báo đậu luôn rồi, mà sao ko thấy kêu đi làm, mình điện lên hỏi thì bảo đợi công văn của hội sở nữa, nên cũng lo đây...hichic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên