Miền Bắc học từ 30/11 đến 10/12 ở HO nhé các bạn. Vừa hóng được tin này :v

Có ai bữa phỏng vấn bổ sung ở VCB HCM có kết quả chưa?3 tuần trôi qua rồi mà chưa thấy thông tin j hết ráo, mấy bác đậu đợt 1 ở VCB HCM cho mình hỏi khi phỏng vấn xong bao lâu là có thông báo đậu thế, có cách nào hỏi thử bên VCB HCM khi nào có KQ ko vậy?

Có ai bữa phỏng vấn bổ sung ở VCB HCM có kết quả chưa?3 tuần trôi qua rồi mà chưa thấy thông tin j hết ráo, mấy bác đậu đợt 1 ở VCB HCM cho mình hỏi khi phỏng vấn xong bao lâu là có thông báo đậu thế, có cách nào hỏi thử bên VCB HCM khi nào có KQ ko vậy?
Lần trước là 10 ngày sau pv là có kq
Đợt này có vẻ họ không chọn được ai phù hợp cả @@
Mình cũng vậy. Đợi chờ hoài cuối cùng chẳng thấy gì hết @@

Mình cũng phỏng vấn đợt bổ sung lần vừa rồi, mà cũng thấy im hơi lặng tiếng, ko lẽ đợt đó ko được một ai sao, nge buồn nhỉ, hic hic

Mình vừa gọi lên Nhân sự HCM. Chị NS có nhấn mạnh với mình là chưa có, chứ ko phải là ko có.
Chị nói đang sắp xếp để chuyển trụ sở.
Có thể đến hết năm :(
Các bạn đừng bi quan, nhưng trước mắt thì chưa có kq đâu :(

Mình vừa gọi lên Nhân sự HCM. Chị NS có nhấn mạnh với mình là chưa có, chứ ko phải là ko có.
Chị nói đang sắp xếp để chuyển trụ sở.
Có thể đến hết năm :(
Các bạn đừng bi quan, nhưng trước mắt thì chưa có kq đâu :(
Huhu.
Chắc đúng đấy. Giờ đang bận chuyển qua VCB Tower, chuẩn bị quyết toán cuối năm nên chưa tuyển mới vô được, vướng bận chân tay.

Giá qua đầu năm sau họ gọi thì hay quá. Năm mới, tuổi mới, tòa nhà VCB Tower mới, công việc mới, ngân hàng mới...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên