Đợt này các chi nhánh trên địa bàn Tp. HCM tuyển nhiều, lí do là một số người sang chi nhánh mới làm, rồi tuyển thêm cho chi nhánh mới nữa. Một số bạn mới vào bổ sung đợt này có thể hết thời gian training sẽ sang chi nhánh khác làm.
Năm nay tuyển rầm rộ không biết sang năm còn tuyển nhiều nữa không, sang năm KPI áp đầu người rồi :(
Làm chi nhánh nào thì lương cũng như nhau hết, chỉ có thưởng là khác nhau thôi :))
Tuy nhiên, làm chi nhánh mới/chi nhánh nhỏ đang phát triển thì các bạn có nhiều cơ hội hơn :D.
Các bạn đang phỏng vấn đỗ hết nha, khi nào học tập trung ở VCB HCM ta ;)

May là mình ko bị áp chỉ tiêu :D
Các anh chị bên chi nhánh mình giờ sang chi nhánh mới toàn làm sếp hết :D
Đào tạo tập trung chắc nghi cuối năm quá !!!

Các bạn ơi, cho mình hỏi tí, vậy là những bạn đi phỏng vấn hôm 24/10 vừa rồi ai đậu đã được gọi đi làm rồi phải ko , mình hóng quá, vừa hóng vừa hồi hộp vừa lo nữa, ai được gọi rồi thông báo mình biết với nha, huhu

Hết 7/2 mới hết thử việc, tết này teo rồi, ko biết đủ xèn mua vé máy bay hok đây, huhu, chắc đi mần thêm bên ngoài kiếm thêm thu nhập thôi mấy bác ơi, .. :((

Hết 7/2 mới hết thử việc, tết này teo rồi, ko biết đủ xèn mua vé máy bay hok đây, huhu, chắc đi mần thêm bên ngoài kiếm thêm thu nhập thôi mấy bác ơi, .. :((

Thử việc gì mà lâu dữ vậy bạn ??? mình 15/12 là xong rồi trong khi mình mới vô được có một tuần ah.

Bạn làm vị trí gì mà không bị áp chỉ tiêu vậy?

Mình làm khối back bạn ah.

7/2 la tet ha?????? Troi oi tieu roi, hut hang wa. Co ai biet lam gdv phong nghiep vu tai tru so chi nhanh la lam cai gi k :(( sao nghe vi tri co ve cuc :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên