hey..ai có thể giúp tui gửi messeger cho bạn cocghe nhờ bạn ý đăng tin tuyển dụng giùm tui được hơm :))) tin tuyển dụng của "công ty cho thue tài chính vietcombank ạ" (chả hiểu sao ko post link dc.
Xin cảm ơn và đa tạ :)

Chi nhánh Khánh Hòa đã dc goi pv nha, 15/10. Mình vừa nhận dc cuộc gọi chiều nay. Xin lỗi một số bạn cùng thi vì mấy page trc đã cung cấp thông tin ko chính xác, cũng vì đợi lâu quá, chắc đây là chi nhánh cuối cùng có kết quả. Lúc ngóng đợi từng ngày thì chẳng thấy đâu, lúc bỏ cuộc rồi thì lại dc gọi.

Chi nhánh Khánh Hòa đã dc goi pv nha, 15/10. Mình vừa nhận dc cuộc gọi chiều nay. Xin lỗi một số bạn cùng thi vì mấy page trc đã cung cấp thông tin ko chính xác, cũng vì đợi lâu quá, chắc đây là chi nhánh cuối cùng có kết quả. Lúc ngóng đợi từng ngày thì chẳng thấy đâu, lúc bỏ cuộc rồi thì lại dc gọi.
Lấy bn ng vào vòng pv vậy bạn ui

Mình ko có hỏi, chị nhân sự báo ngày giờ thì mình ghi lại thôi, bất ngờ quá nên ko nghĩ dc gì. Do chờ lâu quá nên mình cũng có hướng khác rồi, chắc sẽ bỏ ko di pv. Bạn có dc gọi ko?
Mình cũng đc gọi lúc 4h cũng ko hỏi lun, nhưng cũng bỏ k đi, vì có hướng khác, vs lại nghe đâu cơ cấu r, rớt v3 đau!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên