thứ 5 đi kí hợp đồng thử việc bác ạ.
chúc mừng bác nha , em thấy thông tin ở Kỳ đồng có sớm lắm , hình như em nhớ không lầm là sáng pv chiều dc gọi rồi , gần như ở Bắc Sài Gòn nhỉ. chắc họ đang khẩn trương cho tháng sau , mà cn kỳ đồng tuyển nhiều vị trí mới quá bác ,

Mình vốn dĩ không hay tham gia vào những chuyện cãi cọ trên diễn đàn, nhưng thấy bạn này nói thế này thì hơi quá đáng quá. Các bạn trách Nhím vì câu nhím nói ở trên diễn đàn này, mà nhất thiết phải nói dai dẳng và xoáy sâu đến thế à? Thành công chưa đến vì đơn giản là có nhiều người khác giỏi hơn mình, thế thôi.
Diễn đàn là ảo, chắc gì bạn đã biết về Nhím và khoan ngoài đời mà nói vậy? Bạn cũng có sure được là 100% những gì được 1-vài-người chia sẻ ở đây là thật hay không?
Diễn đàn này là nơi mọi người chia sẻ thông tin, giúp nhau cùng thi vào VCB mà cứ phải nói qua nói lại như vậy mình nghĩ là cũng không hay lắm đâu.
Đúng là mấy chuyện cãi cọ ko hay j. Nhưng em Nhím đã dám nói như vây nhiều lần (MÀ KO CÓ 1 LỜI XIN LỖI NÀO) thì cũng xứng đáng vs những j nhận đc thôi.
Diễn đàn ảo. Ko ai biết em ấy vs bác khoan tnao ở ngoài đời như nào, nên ngta chỉ đánh giá đc qua những j 2 ng ấy thể hiện trên đây thôi. Ngta chỉ trích em kia hay bênh vực bác khoan cũng chỉ phạm vi trên mạng ảo. Mà mình nghĩ vs sự tự tin cực đoan của em kia thì mấy chuyện này cũng ko ảnh hưởng j đến e ấy đâu :))

Đúng là mấy chuyện cãi cọ ko hay j. Nhưng em Nhím đã dám nói như vây nhiều lần (MÀ KO CÓ 1 LỜI XIN LỖI NÀO) thì cũng xứng đáng vs những j nhận đc thôi.
Diễn đàn ảo. Ko ai biết em ấy vs bác khoan tnao ở ngoài đời như nào, nên ngta chỉ đánh giá đc qua những j 2 ng ấy thể hiện trên đây thôi. Ngta chỉ trích em kia hay bênh vực bác khoan cũng chỉ phạm vi trên mạng ảo. Mà mình nghĩ vs sự tự tin cực đoan của em kia thì mấy chuyện này cũng ko ảnh hưởng j đến e ấy đâu :))
mấy bác cho em xin lỗi , hồi nãy em hơi nóng nên phán hơi nặng , ( nhưng em không phán sai nha các bác ) , tính em thẳng , đụng là đục hào_O , mà thôi bỏ qua đi , đằng nào cũng zậy , kết quả thì đã có , em mong các bác thương em để lại tài liệu và kinh nghiệm cho em đợt sau zậy , xin lỗi lần nữa nha các bác. hux hux .:oops:

Quên chưa cảm ơn các bác trên đây đặc biệt là các bác này đã ít nhiều giúp mình và chia sẻ cho mình nhiều ý tưởng thú vị

@VIETCOMBANK HO
@tester777
@khoan
@Junnie32

Hy vọng chúng ta sẽ là những đồng nghệp thân thiết và cùng nhau phát triển tiếp :D
Giờ em đi rửa niềm vui đây :D
Chúc cho cả nhà ta trong topic này sớm nhận tin đậu VCB hết :D

dạ em thi tín dụng ạ , còn bác ?
Mình không phụ trách địa bàn HCM, nhưng mà làm việc với VCB HCM cũng khá nhiều. Làm tín dụng thì chắc chắn sau này sẽ có dịp mình nhậu nhẹt vs nhau đến sáng rồi, ko sớm thì muộn.

Phòng KH của VCB HCM cực chất, khi nào bạn vào sẽ thấy, trình độ thì miễn bàn và độ chơi thì khỏi nói :) Nhiều lúc mình cũng tự hỏi là hnay đi nhậu như thế này làm sao mai đi làm được.

Dư nợ của VCB HCM là khoảng 50.000 tỷ VNĐ, nhân sự hơn 1.000 người, ở Việt Nam này không có cái Chi nhánh nào có quy mô được đến như thế đâu. Và ở phòng Khách hàng của Chi nhánh có dư nợ 50.000 tỷ thì bác biết là VIP ntn rồi đấy.

Chúc mừng bác.

Mình không phụ trách địa bàn HCM, nhưng mà làm việc với VCB HCM cũng khá nhiều. Làm tín dụng thì chắc chắn sau này sẽ có dịp mình nhậu nhẹt vs nhau đến sáng rồi, ko sớm thì muộn.

Phòng KH của VCB HCM cực chất, khi nào bạn vào sẽ thấy, trình độ thì miễn bàn và độ chơi thì khỏi nói :) Nhiều lúc mình cũng tự hỏi là hnay đi nhậu như thế này làm sao mai đi làm được.

Dư nợ của VCB HCM là khoảng 50.000 tỷ VNĐ, nhân sự hơn 1.000 người, ở Việt Nam này không có cái Chi nhánh nào có quy mô được đến như thế đâu. Và ở phòng Khách hàng của Chi nhánh có dư nợ 50.000 tỷ thì bác biết là VIP ntn rồi đấy.

Chúc mừng bác.
Nghe bác nói hâm mộ thật, nhưng mà nghe đến đoạn "độ chơi" thì có vẻ hơi ớn :)

Chúc mừng bác.
Chi nhánh Bến Thành thì như nào vậy bác :rolleyes:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net