Mình thi SGD 1 với một số bạn bè đều chưa thấy gọi gì. Mình đang làm bank khác và có cơ hội tiếp xúc với vài bạn ở VCB SGD, các bạn ấy đều bảo chưa có kết quả gì, có gì sẽ hóng hộ :(( Thật sự cảm thấy lâu vì nếu k đỗ VCB có lẽ t sẽ từ bỏ nghiệp Ngân hàng :(

Mình thi SGD 1 với một số bạn bè đều chưa thấy gọi gì. Mình đang làm bank khác và có cơ hội tiếp xúc với vài bạn ở VCB SGD, các bạn ấy đều bảo chưa có kết quả gì, có gì sẽ hóng hộ :(( Thật sự cảm thấy lâu vì nếu k đỗ VCB có lẽ t sẽ từ bỏ nghiệp Ngân hàng :(
SGD em thấy nhiều bác chưa có kq, bác cứ hóng tiếp đi. Tình trạng của bác nghe cũng có vẻ căng thẳng đấy ^^!. Em mang tiếng học ngân hàng mà thi chưa bao giờ đỗ được một cái ngân hàng bé nhỏ nào, em thi lần VCB coi như là lần cuối cmn cùng luôn trong cuộc đời này, và em đã miss. Chắc em éo có duyên với ngân hàng thật rồi.

vâng, có thể cũng vì em hiểu nhầm, nhưng ng đó có hỏi em là cấp quản lý đồng ý cho vay và yêu cầu em giải quyết cho vay mà :)
Nhưng lúc đồng ý là chưa tiến hành thẩm đinh sâu, do vậy khi thẩm định phát hiện có điều không phù hợp với chinh sách thì bạn phải xin ý kiến lãnh đạo
Vì đó là ngoài tầm quyết của bạn, bạn phải xác đinh là bạn được quyết định đến đâu
Ngoài quyền quyết của bạn thì bạn phải xin ý kiến của cấp thẩm quyền cao hơn

Nhưng lúc đồng ý là chưa tiến hành thẩm đinh sâu, do vậy khi thẩm định phát hiện có điều không phù hợp với chinh sách thì bạn phải xin ý kiến lãnh đạo
Vì đó là ngoài tầm quyết của bạn, bạn phải xác đinh là bạn được quyết định đến đâu
Ngoài quyền quyết của bạn thì bạn phải xin ý kiến của cấp thẩm quyền cao hơn
Vì không xin ý kiến là xác định đi tù 1 mình đấy :))))))))))))))))))))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên