Chia sẻ cho những bạn chưa pv những câu mình được hỏi, để lâu sợ quên mất. Mình thi GDV. Em có hay theo dõi tin tức thời sự không? Em có biết vừa rồi Trung Quốc phá giá đồng nhân dân tệ mấy lần ko? Ảnh hưởng như thế nào đến doanh nghiệp VN? TQ phá giá ba lần mỗi lần như sau a,b,c vậy rốt cuộc là giảm bao nhiêu % sau 3 lần giảm? Chỉ số chứng khoán VN indẽx tính như thế nào? Kế toán ngân hàng ngược với kt doanh nghiệp phải ko? Khác mhau ntn? Còn tiếp nhé, để mình nhớ lại đã
Moá..thế này thì mấy câu tiếng anh có là chi :confused:

Mình cũng không biết nữa nhưng hình như ai đỗ mới đc gọi cậu nên vui dần đi nha cậu gọi lại cho HCNS lun đi nha. Chúc mừng cậu ^_^
bạn ơi, pv bên Tây Hồ bắt đầu từ mấy giờ nhỉ, thế nào mà mình lại nhân pv 8h15 trong khi nãy giờ toàn kêu 9h, 8h15 thì là pv đầu tiên rồi còn gì. chả biết thi điểm vòng 2 ntn mà xo đẩy tôi sớm như thế này nữa. cryyyyyyyyyyy

Cảm ơn bạn. Đỗ VCB nhưng mình không làm. Quyết định ở lại cty hiện tại. Không biết lựa chọn này có sai lầm không :(
Bạn giỏi ghê, tiếc rằng lại không làm tại VCB, mình dẹo V2, nhìn các bác trên này trao đổi mà thèm quá. Đúng là cái gì không phải của mình là của thằng khác. :D

bạn ơi, pv bên Tây Hồ bắt đầu từ mấy giờ nhỉ, thế nào mà mình lại nhân pv 8h15 trong khi nãy giờ toàn kêu 9h, 8h15 thì là pv đầu tiên rồi còn gì. chả biết thi điểm vòng 2 ntn mà xo đẩy tôi sớm như thế này nữa. cryyyyyyyyyyy
Tớ nghe chú trưởng phòng hành chính nhân sự nói là sáng :))) tớ không nghe được mấy h vì lúc đó đang ở ngoài đường chắc mai tớ phải hỏi lại hoặc tớ cứ tới sớm trước8h không hỏi lại nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên