CN HCM mới gọi xong nhé mọi người! Mừng như trên trời rơi xuống
HCM gọi rồi hả bạn. Ko biết có đậu không vẫn chưa nhận đc gì :(. Bạn pv thứ mấy vậy
Mình vừa gọi lên NS thì chị ấy bảo chưa có. 3 ngày gọi 3 lần :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Pv tot k ban? Ban chia se it kinh nghiem voi ;)
Mình thấy bên tin dụng và ngân quỹ thì ko hỏi nhiều, mới đầu là hỏi tiếng Anh gt ban thân, sở thích điểm mạnh điểm yếu, biết j về Vcb. Sau lại hỏi 1 số câu về chuyện môn( nếu đã đi làm có kinh nghiệm rồi), có 1 số câu hỏi tình huống cho bên gdv nữa. Mỗi ng pv tầm 15-20p á

HCM gọi rồi hả bạn. Ko biết có đậu không vẫn chưa nhận đc gì :(. Bạn pv thứ mấy vậy
VCB HCM không gọi đâu em ơi.

Chi nhánh này truyền thống gửi mail mời phỏng vấn. Giống như Chi nhánh Quận 5 vậy. :)

Vì vậy nếu VCB HCM gọi thì khả năng thứ 1 là tin B52 của mấy bạn vô spam. Khả năng thứ 2 không mấy vui là anh nhím cũng rớt VCB đợt này luôn rồi :(

VCB HCM không gọi đâu em ơi.

Chi nhánh này truyền thống gửi mail mời phỏng vấn. Giống như Chi nhánh Quận 5 vậy. :)

Vì vậy nếu VCB HCM gọi thì khả năng thứ 1 là tin B52 của mấy bạn vô spam. Khả năng thứ 2 không mấy vui là anh nhím cũng rớt VCB đợt này luôn rồi :(

Chả biết sao nữa em vừa gọi chị NS chị bảo chưa có em ơi. Hy vọng thôi a nhím ơi

Chả biết sao nữa em vừa gọi chị NS chị bảo chưa có em ơi. Hy vọng thôi a nhím ơi
Uhm. Mà giờ anh nhím cũng chẳng mấy mong đợi nữa. Điện thoại anh nhím cài chế độ có email mới là báo tin nên cũng chẳng cần F5 mail làm gì.

Có thể kết quả HO đã trả về chi nhánh. Nhưng hôm qua face to face thì các anh chị nói là chi nhánh VCB HCM chưa gọi cho bất cứ ứng viên nào cả. Không hiểu anh nhím lấy thông tin ở đâu mà nói là có người gọi rồi.(????) Và nếu có thì sẽ gửi mail chứ không gọi điện đâu em.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên