em thi gdv chi nhánh Kỳ Đồng nhé, e xin chia sẻ về vòng pv e vừa trải qua như sau:
1, chi nhánh KĐ thi viết 53ng, vào vòng pv 20ng, tuyển 6ng
2, pv tiếng Anh 1 câu có thể vào sở thích, du lịch, quê hương, hoặc nghiệp vụ (nếu bạn có điểm toeic cao hoặc có kinh nghiệm rồi). câu của em là Em thích điều gì nhất ở Sài Gòn, câu hỏi rất hay mà nếu đc trả lời bằng tiếng Việt thì e sẽ thích vô cudng :)))
3, với các bạn chưa có kinh nghiệm thì ko xoáy vào nghiệp vụ, chỉ hỏi tình huống về chăm sóc khách hàng. có 1 câu là "nếu chị nói ngoại hình là điều cần thiết duy nhất của gdv, ko cânc yếu tố nào nữa thì e thấy sao?", "em đánh giá ngoại hình của mình ntn?" "nếu a muốn chuyển e sang bộ phận tín dụng thì e có đồng ý ko?", "tại sao e học ngành X mà lại thi vị trí này? 4 năm đh uổng phí hay sao?", "phẩm chất quan trọng nhất của gdv".... à hỏi tên giám đốc chi nhánh mà rất buồn là mình đã ko kịp tìm hiểu :((
các anh chị rất thân thiện và luôn tươi cười thoải mái, mình rất thích huhu ước gì e đậu pv :(((
Sếp là N V Lập nhé bạn ! Như năm ngoái, thì Kỳ Đồng có thông báo trúng tuyển rất sớm và đi làm ngay.
Đã từng phỏng vấn ở đây, khi đó các chị trong hội đồng phỏng vấn hỏi có biết anh này là ai ko? và chỉ việc đọc bảng tên đặt trên bàn, chỗ sếp ngồi, để trả lời :(
Chúc bạn sớm nhận thông báo nhận việc nhé.

Chi nhánh Móng Cái đã pv xong hòm nay. Mình thấy k có thành viên hội sở j cả mà toàn người của chi nhánh. Lạ nhỉ. Pv xong mà như không chả cảm thấy k chắc là oạch rồi

Mừng hết lớn vậy là em đã đc diện kiến hội đồng rồi. Hôm nay em đã nhận được mail thông báo kết quả rồi ah
Em thi vào một chi nhánh tại khu vực TPHCM
Em cầu mong sao em có thể may mắn qua vòng pv để đc trở thành nhân viên của VCB
Ước mơ nhỏ nhoi với nhiều ng nhưng sao với em nó to lớn quá
Chúc mọi người trong topic sớm nhận đc tin vui. Ai chưa đc gọi pv thì sẽ đc gọi pv. Ai pv rồi thì sẽ pass và trở thành VCBer nhé

Sao bác phải che tên chi nhánh làm gì? cho mọi người biết chi nhánh nào báo cũng có sao đâu ???

Xác nhận cn Đà Lạt đã có kết quả, thư mời pv gửi đường bưu điện, vcb chả gọi thông báo đậu rớt gì cả. Hiện tại ng nhà mình đang đi lấy thư nên mình cũng chưa biết ngày nào pv. Lên update cho mọi người trước đây.

Mình cũng k nhớ đã hỏi j những j nữa. Giới thiệu bthan là cau hỏi kinh điển rồi. Còn lại xoay quanh CVC của mình. Nói chung mình tloi k như ý mình lắm do rối quá. Thế mà khi ra khỏi phòng mọi người bảo mình những 45p. Nhưng nói thật k khí rất vui vẻ dù mình có oạch ở đây. À mình GDv nhé

È hèm. Chi nhánh Hoàng Mai có rồi nhé. Bạn nào chi nhánh tớ tên là Như Hoa thì cũng đc gọi pv nhé! Có 3 bạn đc gọi đi pv vị trí gdv.
Mẹ ơi! Thi vietcom 3 lần liên tiếp thì lần này mới qua được vòng test. Cảm xúc quá!
Cậu ơi t đây, t gọi hỏi thì có phải đâu, sao c bảo có tên t, làm t mừng hụt. hu hu

Cậu ơi t đây, t gọi hỏi thì có phải đâu, sao c bảo có tên t, làm t mừng hụt. hu hu
HU hu. Vậy tớ xin lỗi. Tại vì chị ấy gọi lại cho tớ lần 2 vì sợ nhầm tớ và cậu. Tớ cứ nghĩ chị ấy cầm trên tay danh sách người trúng tuyển thôi, ko nghĩ là có khi danh sách lẫn lộn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,508
Thành viên mới nhất
blackstarriders
Back
Bên trên