Thực ra mình cũng k quá mong đợi 1 cuộc gọi báo pass, nhưng ít nhất cũng phải có 1 email thông báo trượt. Thiết nghĩ các đơn vị tuyển dụng nên gửi thông báo kết quả cho các ứng viên, qua email là tốt nhất, dù kq có tốt hay k, để thể hiện sự tuyển dụng chuyên nghiệp. K nên chỉ thông báo cho những ng đạt @@ ý kiến cá nhân của mình như vầy @@

truợt rồi, VCB làm cứng quá, SGD khả năng đầu tuần sau mới gọi, vì cuối tuần sếp đi Mỹ rồi
Đã thông báo đâu mà biết đỗ, trượt hả bạn :ss mà bạn có biết điểm pass sgd ko, lấy bao nhiều người vào vòng pv nữa :(

ở Khu vực đồng nai , thì CN Long Khánh được gọi rồi nha các bác , sáng thứ 2 pv ....

Giờ này vẫn k thấy gì, thôi hết hy vọng rồi... Ôi CN HCM :((( kiểu gì mà cả ngày nay làm lệnh chuyển tiền sang VCB liên tù tì, thấy mấy chữ VCB là lại buồn :(

Đã thông báo đâu mà biết đỗ, trượt hả bạn :ss mà bạn có biết điểm pass sgd ko, lấy bao nhiều người vào vòng pv nữa :(
thật sự rất chia buồn với các bạn không có tên trong danh sách phỏng vấn.
nhưng các bạn đừng quá thất vọng. thua keo này ta bày keo khac. và nếu các bạn thực sự yêu thích vi ci bi thì các bạn vẫn có thể ôn và thi lại năm sau. thi cái này cũng như thi đại học, 1 người phải vượt qua mấy chục người để dduocj vào danh sách phỏng vấn.( dù có tên trong ds đó vẫn chưa phải là nv của vcb) nên vẫn rất rủi ro theo nghĩa của từ ngân hàng/
hôm nay dù bạn có tên trong danh sách hay ko có tên, dù là nv của vcb hay chưa chúng ta vẫn phải luôn nỗ lực và kết quả tốt sẽ đến với các bạn. chúc các bạn phỏng vấn tốt, các bạn khác lấy lại tinh thần.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên