dạ bác em học Dai hoc ngan hang khoá 25 ạ , trước em làm ở Oceanbank Nguyễn Văn Trỗi được 1 năm rồi .......sau đó em làm chuyển phát để trang trải chi phí ạ .
Cũng hay nhỉ. Mình đợt này nếu ko đc VCB chắc cũng thất nghiệp, có khi làm DHL sống qua ngày. Thấy bạn làm cũng có nhiều tg rảnh, chắc ko mệt mỏi lắm :)

Chúc mừng các a.e được gọi phỏng vấn, các anh em còn lại chờ lịch gọi phỏng vấn, ai không được gọi trong vài ngày nữa thì xem như tạch rồi. Như mình đây đã hết hy vọng.

Các bạn ơi, trên này a.e cùng nhau trao đổi, mình biết cảm giác không được có trong danh sách, mình cũng tạch mà, nhưng các bạn nào đậu thì chúc mừng các bạn. a.e trong topic này thông tin mình biết thì đưa lên cho các bạn tham khảo chứ a.e nói láo thì được gì đâu. Ngay cả mình thi cũng đâu có trong danh sách phỏng vấn đâu.
Bạn xem đc cả ds chi nhánh à, mình ib tên bạn xem dùm mình đc k

giờ này , bác nào mà nói chưa có chi nhánh nào ở HCM có kết quả thì nên xem xét lại nha
P/s : CN Bến Thành bắt đầu gọi từ cách đây 30 phút rồi bác , và em đang trên xe thư ,hazz
em tin bác, em biết là có kết quả hết rồi nhưng không hiểu sao anh Nhím lên người ta vẫn chối nhỉ, chắc sợ ứng viên ùn ùn kéo lên hỏi :(, tâm lý xác định là tạch rồi nên khỏi mất công chờ đợi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên