tớ cũng giống bạn @nhím xù lông í, chắc coi như bèo dạt mây trôi luôn rồi :D cơ mà tớ ko thi tín dụng nhé. tớ cũng chẳng hiểu vì sao lại thế này, cứ nghĩ ko đến nổi nào.

mới bơi vào đây, lội topic đã đời mới thấy bạn Nhím có nhắc tới mình nên tớ cũng thấy vui vui, may là bạn vẫn nhớ tớ hehe

nhờ đọc mới biết bạn Nhím đang làm bds nào rồi nhé, giờ là tớ chắc luôn, bds ấy thì Nhím muốn chuyển từ xanh dương sang xanh lá thì tớ cũng hiểu, tớ có 2 người bạn cùng chi nhánh với Nhím đã chuyển màu xanh lá í, một bạn ngày xưa làm phòng KHDN có người yêu giờ vẫn là đồng nghiệp của Nhím đó.

tớ nghĩ chắc vẫn còn ngày mai. after all, tomorrow is another day, đồng nghiệp ạ :)

p.s: mai tớ vào lùng trên danh bạ thử xem bạn Nhím là ai :)) P.QTTD nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nhờ đọc mới biết bạn Nhím đang làm bds nào rồi nhé, giờ là tớ chắc luôn, bds ấy thì Nhím muốn chuyển từ xanh dương sang xanh lá thì tớ cũng hiểu

p.s: mai tớ vào lùng trên danh bạ thử xem bạn Nhím là ai :)) P.QTTD nhỉ :D
Tôi nói đến thế rồi là bạn đoán được 100% tên chi nhánh tôi đang làm mà :(

Bạn đừng xem trên danh bạ. Vì không có tên tôi đâu. Nhưng chỉ cần bạn hỏi 1 người làm ở trụ sở chính của chi nhánh tôi, họ sẽ kể cho bạn về nhiều điều về tôi- nhím là con người có suy nghĩ trong suốt :)

Chỉ tiếc VCB không đón nhận mình sau bao dông bão....

sr bác , nãy giờ em lo việc riêng , dạ em pv vào 26/9 9h có mặt ạ , mà phỏng vấn 2 3 đợt lận. em chỉ biết của em thôi hà
Nghe 26/9 mới thi chi nhánh VCB mình thi chu đáo quá. Cho chuẩn bị trước 5 ngày :)
Nghe nói pv 2-3 đợt lại có chút hy vọng. Mong rằng VCB sẽ gọi tên mình. :(

đã xác định tui đã tạch, haiz...chúc các bác nào qua vòng viest PV êm xui nhe, chắc xin zô học việc luôn quá, năm sau làm nghiệp vụ cho êm :(

Hic chi nhánh mình nói chưa có kết quả là như thế nào nhờ :( thật sự chưa có hay mình tạch nên nó chưa có ta :mad:

Tôi nói đến thế rồi là bạn đoán được 100% tên chi nhánh tôi đang làm mà :(

Bạn đừng xem trên danh bạ. Vì không có tên tôi đâu. Nhưng chỉ cần bạn hỏi 1 người làm ở trụ sở chính của chi nhánh tôi, họ sẽ kể cho bạn về nhiều điều về tôi- nhím là con người có suy nghĩ trong suốt :)

Chỉ tiếc VCB không đón nhận mình sau bao dông bão....

Tớ vẫn nghĩ ngày mai HCM còn gọi tiếp, chúng ta cứ chờ hết ngày mai xem đã.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên