Yeahhhhh, có tên rồi, :):):) mình ở Chi nhánh PT, trong miền Nam nhé....chi nhánh ko gọi điện mà chỉ gửi mail cho những người đạt..........
P/s: Tuy nhiên đứng gần bét trong ds:(:(. Liệu có cơ hội nào không nhỉ???
chúc mừng bạn nha, chi nhánh phú thọ hả bạn? Khi nào pv vậy bạn? về nhớ share kinh nghiệm cho mọi người với nha

mừng quá các bác ơi , em thi ở CN HCM , em có được gọi lúc 4h30 đi phỏng vấn rồi mấy bác đang đi cv ở Bình Dương thì nghe số 84838297245 gọi , yeah yeah em mừng ra mún khóc, chúc các bác được đi phỏng vấn hết ạ.
khi nào phỏng vấn vậy bác, em cũng thi ở CN HCM chiều nay không thấy gọi kiểu này xác định rồi... :(

Chi nhánh của mình có gửi bảng điểm nên chia sẻ cho những ai chưa biết:
1. Tổng điểm = Điểm nghiệp vụ* 70% + điểm av*30%
2. Tổng điểm > 4.5 là đậu nhé
Pv ngày 29/9, có thời gian ôn tập rồi....

có vụ này hả bác :| mà hình nhưu chú Phục về hưu rồi mà... Em hỏi hơi ngơ tí nhưng giả sử vào gặp các vị phỏng vấn mình mà cỡ hơi lớn tuổi tí thì nên xưng chú hay cứ anh tuốt luốt hết ạ :| em mới tí tuổi đầu :|
Ơ hay họ hàng gì tôi với cô mà chú cháu? :D
Môi trường VCB cũng trẻ lắm bạn, bạn cứ anh chị cho thoải mái, sau vào làm cũng toàn gọi anh chị mà :D

Ở Tp Hồ Chí Minh còn chi nhánh nào chưa có không hay có hết rồi à? Ngay cả VCB HCM đã có thì chắc có lẽ nếu ngày mai mà không nhận được tin tức thì xác định là dừng tại đây .

Có lẽ có duyên với số 2 thật. Lần thứ 2 tạch VCB ( 1 lần tuyển cho HO. Lần thứ 2 là đợt này) :(

Nghiệp vụ 70% mà mình không qua nổi 4,5 thì đúng là tệ quá :(

Bài thơ đã kết thúc. Văn chương cũng tan biến một ngày cuối tháng 9 thật rồi :(

Dù sao cũng chúc mấy bạn đậu vô phỏng vấn sẽ thành công. Duyên mình với VCB tới đây ngắn ngủi nhưng như vậy là được rồi :)

Ở Tp Hồ Chí Minh còn chi nhánh nào chưa có không hay có hết rồi à? Ngay cả VCB HCM đã có thì chắc có lẽ nếu ngày mai mà không nhận được tin tức thì xác định là dừng tại đây .

Có lẽ có duyên với số 2 thật. Lần thứ 2 tạch VCB ( 1 lần tuyển cho HO. Lần thứ 2 là đợt này) :(

Nghiệp vụ 70% mà mình không qua nổi 4,5 thì đúng là tệ quá :(

Bài thơ đã kết thúc. Văn chương cũng tan biến một ngày cuối tháng 9 thật rồi :(

Dù sao cũng chúc mấy bạn đậu vô phỏng vấn sẽ thành công. Duyên mình với VCB tới đây ngắn ngủi nhưng như vậy là được rồi :)
Nhím Nhím đã quay trở lại, hahaha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back