Chị Nam Phương??? Hóa ra nhím xù là con gái mà @@
Haizzzz.
Em fourty nói đùa đó bạn ạ.
Tại anh nhím đang công tác tại một chi nhánh lớn của BIDV ở khu vực phía nam nên mấy bạn hay gọi anh nhím là kẻ ở phương nam đó ợ.

Mà sao ai cũng muốn anh nhím là con gái vậy nhỉ ? Bộ tui không đủ nam tính sao T_____T

uhm,lúc pv ngta quan tâm xa nhà mà phải 8h 9h về,sáng phải vô sớm.lúc đó mình hỏi ngược lại CN gần nhà mình thì bảo là có người rồi.chuẩn bị vòng pv VCB có 1 COCC nè,bạn đang làm ở bank nào ?
Có thông tin pv VCB rồi hả em.
Bác @tester777 cho anh em biết thông tin chút xíu ạ.
Không biết giờ gọi điện hỏi chi nhánh đã có kết quả chưa nhỉ :rolleyes:

Có thông tin pv VCB rồi hả em.
Bác @tester777 cho anh em biết thông tin chút xíu ạ.
Không biết giờ gọi điện hỏi chi nhánh đã có kết quả chưa nhỉ :rolleyes:
thông tin thì chưa có nhưng bữa vị trí em thi có 3 người,em ngồi kế 1 bạn có cô vs cậu làm tại CN thế là em góp gạo thổi cơm chung vs bạn ấy lun :)
với lại thiết nghĩ có 3 người thì thế nào cũng đc kêu pv cả,tại vì đó h e thi test đc kêu pv hết toàn tạch,chỉ đậu đc 1 chỗ đang làm hiện tại.
Thi BIDV rớt 2 lần rồi a Nhím,lần đầu rớt đc a báo tin :p

Cảm ơn sự nhiệt tình giúp đỡ của bạn , nhưng cái tài liệu bạn đưa rất rất nhiều câu sai đáp án vì không cập nhật thông tư với quy định mới , nên nếu dựa vào đáp án thì xong flim nha bà con!!!! lúc này chớt không bik lý do

Mình có thành ý đưa cho các bạn tham khảo, còn đâu đáp án về phần luật thì chắc chắn phải tự cập nhập rồi.

Haizzzz.
Em fourty nói đùa đó bạn ạ.
Tại anh nhím đang công tác tại một chi nhánh lớn của BIDV ở khu vực phía nam nên mấy bạn hay gọi anh nhím là kẻ ở phương nam đó ợ.

Mà sao ai cũng muốn anh nhím là con gái vậy nhỉ ? Bộ tui không đủ nam tính sao T_____T
Nhím em xạo quá :))

2/9 VCB thưởng hẳn tháng lương cơ à, kể cả 1, 2 củ em thấy cũng ấm lắm chứ. Cứ như em, làm kế toán DN Hàn tính năm thì cũng được 3 năm rồi, 3000 công nhân chứ có ít ỏi gì đâu mà các ngày lễ chả bao giờ thấy được đồng nào, 2/9 năm nay cũng thế. Chưa kể làm cả thứ bảy, thi thoảng còn phải đả vài trận rượu như chết đi sống lại mà sáng vẫn phải y chang trước 7h quẹt thẻ không là xơi bản kiểm điểm ngay. Như đứa em làm công nhân may thôi còn được 180k ngày 2/9. Gặp phải mấy tay ăn cứt sắt, ị ra xà beng, vắt cổ chày cũng ra nước ... chán. Mùa hè nóng nực mà lòng cứ gọi là lạnh lẽo hơn băng :( Tất cả vì miếng cơm manh áo, càng lớn càng nhận ra: Thất tình không chết được, thất nghiệp mới chết !!! Mong qua vòng viết! Amen!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên