Bài t.a bạn kia nhớ pro nhỉ. Mình ấn tượng mỗi câu vay 25000$.ls 8%/năm. Trả 5 lần đều nhau vào cuối mỗi năm trong 4 năm. Hỏi sau lần trả cuối năm thứ nhất thì nợ gốc còn bn?

Mình nhớ đúng là 5 lần trong 4 năm vì loay hoay mãi ko làm được :(
Giống câu có bạn Khánh Hà vay đợt thi BIDV vừa rồi quá : )))

Mà đề TA cũng vừa vừa thôi mà hóc lắm đâu nhỉ. Có bạn trẻ chụp dc mấy trang đầu ra xem thử thấy cũng không quá dễ nhưng gọi là khó thì chưa...

Chán không phải vì không làm được bài mà vì thấy mấy bạn bàn trên cùng làm bài vui vẻ, bàn mình thì ko ai hỏi ai câu nào làm mình muốn trao đổi hợp tác cũng ko được. Khoanh bừa Tiếng Anh xong quay sang bên cạnh thấy anh nhân sự đang lấy bài của 1 bạn làm xong sớm nộp bài về trước cho 1 bạn chép, chán tập 2 =.=. Chưa kể cái đề tiếng anh đã khó, đọc không hiểu gì, mấy anh chị VCB ngồi sau thì cứ bàn chuyện trưa nay ăn gì, đi đâu rõ to làm mình ko tập trung nổi :confused:
chi nhánh nào mà hay vậy, báo mình để mình báo nhân sự TW,

Mà đề TA cũng vừa vừa thôi mà hóc lắm đâu nhỉ. Có bạn trẻ chụp dc mấy trang đầu ra xem thử thấy cũng không quá dễ nhưng gọi là khó thì chưa...
Bạn ơi, có thể chỉ giúp mình biết dạng đề thi AV năm nay được ko bạn>?? Vì mình mới thi lần đầu nên còn bỡ ngỡ và lo lắng lắm,
Cảm ơn bạn trước nhen^^

đây là một số đôi lời của e sau khi đi thi về, mình thi chi nhánh ở tỉnh. nhưng thật sự thi xong ko còn 1 chút % hy vọng nào.
thứ nhất. mình nộp vị trí GDV nhưng ko hiểu sao lúc đi thi lại là vt ngân quỹ
thứ 2: mình biết vài người đang làm hợp đồng ở chi nhánh đó, và họ có nói xanh rờn là thi cho có lệ chứ cơ hội chắc chắn là trong tầm với rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên