A C E CHO EM HỎI AI CÓ ĐỀ THI MẪU VCB GẦN NHẤT CÓ THỂ ĐĂNG LÊN CHO ANH EM THAM KHẢO ĐƯỢC KHÔNG AK, CHỨ GẦN THI ĐẾN NƠI RỒI MÀ CHƯA ÔN ĐƯỢC CÁI J CẢ. THANK CÁC BÁC !!!!!:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Bạn ơi bạn search mấy link trên google ra nhiều lắm
Mình down về máy rồi nên chagr nhớ dowm từ đâu nnnnnnx

Đợt trước ngày 3/6 hết hạn hồ sơ thì mãi 19/6 họ mới nhắn tin và email để đầu tháng 7 đi test.

Xem trong thông báo tuyển thì một số chi nhánh để là dự kiến CUỐI tháng 8 sẽ thi viết. Vậy nếu nhanh thì chădc tuần sau thì mới có kết quả chính thức vòng hồ sơ từ VCB . Còn chậm hơn thì chắc tầm 20/8.

Bây giờ mới chỉ là các chi nhánh gửi kết quả sàng lọc. Còn phải được hội sở chính thông qua kết quả thì chắc lâu.

Giá như VCB giống BIDV nhỉ. Có lịch dự kiến cho các vòng hẳn hoi. :(

Đợt trước ngày 3/6 hết hạn hồ sơ thì mãi 19/6 họ mới nhắn tin và email để đầu tháng 7 đi test.

Xem trong thông báo tuyển thì một số chi nhánh để là dự kiến CUỐI tháng 8 sẽ thi viết. Vậy nếu nhanh thì chădc tuần sau thì mới có kết quả chính thức vòng hồ sơ từ VCB . Còn chậm hơn thì chắc tầm 20/8.

Bây giờ mới chỉ là các chi nhánh gửi kết quả sàng lọc. Còn phải được hội sở chính thông qua kết quả thì chắc lâu.

Giá như VCB giống BIDV nhỉ. Có lịch dự kiến cho các vòng hẳn hoi. :(
A nhím có tên trong danh sách chưa ạ :D

Các bạn cứ ôn thi đi, giờ trông mong danh sách cũng không làm được gì, có người quen thì hỏi được chứ không có thì đợi chờ thôi :(:(. Cứ ôn thi và cầu cho may mắn để được thi ;);););)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên