Anh xem giúp em Sở giao dịch có tên Phạm Thị Mai Hương không ạ? Em cảm ơn anh ạ!

Yêu cầu rất đơn giản: Chọn từ trên chọn xuống. Bạn không dc chọn thì nguyên nhân chủ yếu là do đây thôi. CN HN năm nay chọn tương đối ít hồ sơ

Sang năm hỏi xem thằng nào thi cùng CN thì chém nó tại chỗ nhé.
Anh ơi, anh cho em hỏi Phan Huyền Trang, nộp hồ sơ Sở Giao dịch, có qua được vòng hồ sơ không ạ, Em cảm ơn anh.

Bạn Tester777 cho mình hỏi chi nhánh Đông Sài Gòn có tên Huyền Ngọc không. Cám ơn bạn nhiều!
SN 92 à? Có nhé. Ôn tiếp đi cưng.
Nguyễn Thị Phương Thảo
Kinh tế đầu tư - Ktqd ý ạ
Anh xác nhận lại thông tin giúp em với
Em cảm ơn ạ!
Confirmed. Good luck
Anh xem giúp em Sở giao dịch có tên Phạm Thị Mai Hương không ạ? Em cảm ơn anh ạ!
Có nhé.
Anh ơi, anh cho em hỏi Phan Huyền Trang, nộp hồ sơ Sở Giao dịch, có qua được vòng hồ sơ không ạ, Em cảm ơn anh.
92 à? Có nhé

THÔNG BÁO: Bỏ mẹ, SGD nó để 2 sheet nên nãy giờ tìm có 1 sheet @.@ Đồng chí nào hỏi SGD mà mình bảo trượt thì PM hỏi lại nhé. Tội lỗi quá

Anh tester777 ơi, xem giúp e Chi nhánh Phú Yên có bạn nào tên Tùng sinh năm 93 không ạ :)

Confirmed. Good luck
Có nhé.

92 à? Có nhé

THÔNG BÁO: Bỏ mẹ, SGD nó để 2 sheet nên nãy giờ tìm có 1 sheet @.@ Đồng chí nào hỏi SGD mà mình bảo trượt thì PM hỏi lại nhé. Tội lỗi quá
a ơi a xem hô e nguyễn thị thu thủy 17/8/93 cn hoàng nai với ạ. e cảm ơn a

Confirmed. Good luck
Có nhé.

92 à? Có nhé

Bác ơi, e Công, 11/05/1993, KTQD chi nhánh tây hồ có k ạ @@

A tester777 ơi cho em hỏi với,
Em Nguyễn Trung Đức sn 12/12/89 thi sở giao dịch tình hình thế nào ạ.
Em cảm ơn A.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam