Mình nghe các chị ở phòng hc chi nhánh tây hồ nói chỉ pv sơ tuyển vào hôm nay, những ai chưa đc gọi thì là trượt hồ sơ:(

Có anh chị bạn bè nào nộp chi nhánh Nam Bình Dương điểm danh nào? Không biết chi nhánh có đông ứng viên nộp không nhỉ?

lúc mình đi nộp thấy chị pv sơ tuyển lun ma, chỉ thấy chị nhận hồ sơ thông báo là sẽ thông báo thi qua mail và cả gọi điện trực tiếp thui, chứ k có sơ tuyển nữa
chắc z quá ah, bữa mình đi nộp ở VCB HCM, chị nhân sự cũng hỏi nhiều lắm, 5 phút ý,.... rồi nói " chị nhận hồ sơ của em, khi nào có thông báo mới, chị sẽ gửi qua mail, check mail thường xuyên nha"...
Bạn nộp haido nộp chi nhánh nào đó..

chắc z quá ah, bữa mình đi nộp ở VCB HCM, chị nhân sự cũng hỏi nhiều lắm, 5 phút ý,.... rồi nói " chị nhận hồ sơ của em, khi nào có thông báo mới, chị sẽ gửi qua mail, check mail thường xuyên nha"...
Chị ấy hỏi gì vậy? Bạn nộp ngày thứ mấy vậy.
bạn đi làm chưa?
Sao chi nhánh mình nộp không thấy phỏng vấn lúc nộp hồ sơ nhỉ?

Hình như a @nhím xù lông mới thi trung tâm tài trợ thương mại hồi tháng 6 ạ. Như thế liệu có coi là hồ sơ trong vòng 6 tháng k a :eek:
Uhm.
nhưng chi nhánh của anh nhím nộp không yêu cầu trong 6 tháng không thi VCB .

Lúc nộp họ cũng không hỏi anh nhím đã thi VCB chưa.

Mà nếu tất cả các chi nhánh không nhận ứng viên 6 tháng thi VCB vậy thì có lẽ có 700 bạn không có cơ hội ở đợt này mất.

Nếu vậy thì buồn quá.

Uhm.
nhưng chi nhánh của anh nhím nộp không yêu cầu trong 6 tháng không thi VCB .

Lúc nộp họ cũng không hỏi anh nhím đã thi VCB chưa.

Mà nếu tất cả các chi nhánh không nhận ứng viên 6 tháng thi VCB vậy thì có lẽ có 700 bạn không có cơ hội ở đợt này mất.

Nếu vậy thì buồn quá.
Mà người ta có điện thoại cho anh Nhím chưa? Sao anh Nhím biết 15.08.2015 thi VCB vậy?

mình nộp chi nhánh phú thọ, chị nhân sự nói sẽ thông báo đi test sau, kt mail và chờ đt, chứ k nói đến vụ sơ tuyển, chak miền nam k có sơ tuyển ak

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên