mn cho tớ hỏi, yêu cầu chứng chỉ TA được trình độ C nhưng tớ mua chứng chỉ trình độ B, lại còn đang trong thời gian ôn thi IE và thi vào tháng 9 nên chưa có bằng IE, vậy có qua vòng hồ sơ k ạ, nếu thế phải mua nhưng lại mất công quá ;(

T7 cn ngan hang nghi ma em. Moi ng ytam la vcb thu ho so dug lich, den tan ngay cuoi cung nen chua het han nop thi cu thong tha ma nop nhe!
ANh ơi cho em hỏi cái "Phiếu đăng ký dự tuyển" em ko tải được trên website VCB, giờ làm thế nào ạ? ko biết chỗ chi nhánh nhận hồ sơ người ta có cho mình cái đấy điền trực tiếp ko ạ?

mn cho tớ hỏi, yêu cầu chứng chỉ TA được trình độ C nhưng tớ mua chứng chỉ trình độ B, lại còn đang trong thời gian ôn thi IE và thi vào tháng 9 nên chưa có bằng IE, vậy có qua vòng hồ sơ k ạ, nếu thế phải mua nhưng lại mất công quá ;(
Mua lai di nhe, hom nay xu ly luon de t2 nop cho kip nhe!

hee, thế bản chính đâu? bản công chứng cũng được, em lưu ý cái thời hạn là ok thôi.
Hi, bạn ơi cho mình hỏi là cái mục Trình độ đào tạo trong Phiếu đăng ký dự tuyển, cấp THPT ấy, thì điểm phẩy có bắt buộc cần ghi k nhỉ? nếu ghi thì ghi điểm TB 3 năm hay là năm lớp 12 thôi vậy? :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên