A ơi cho e hỏi e bị mất phiếu điểm của TOEIC rồi. Giờ chỉ có giấy xác nhận điểm TOEIC thôi ( do IIG xác nhận và cấp 1 lần, ko sao y đc, tóm lại là IIG nói ngang cấp với phiếu điểm :D ). Vậy ko pít vietcom có nhận ko a. Nếu ko nhận thì họ có nói ngay lúc nộp ko a để mình còn tính cách khác. E sợ họ vẫn nhận hs rồi âm thầm loại thôi. :(. Thank a nhìu nhìu :D

Anh @cocghe266 ơi cho em hỏi xíu .. Trường em tháng 9 mới có đợt xét tốt nghiệp rồi mới cấp bằng luôn chứ không cấp cái chứng nhận tốt nghiệp thì phải làm sao hở anh

Anh @cocghe266 ơi! Chứng chỉ toeic có phải dịch thuật công chứng không ạ @@
Chứng chỉ TOEIC không có dấu nên k công chứng được ở quận. Em có thể thử công chứng ở các văn phòng công chứng tư, hoặc photo rồi mang theo bản gốc để đối chiếu nhé. Chứng chỉ của IIG uy tín nên chắc Vietcom k bắt bẻ đâu.

Giấy khám sức khỏe là của Phòng khám đa khoa Bệnh viện đại học quốc gia được không mọi người.

Anh Cocghe266 ơi. Cho em hỏi, em thấy chi nhánh yêu cầu khi nộp chưa cần hồ sơ công chứng. Trường hợp mình nộp hồ sơ công chứng rồi thì khi được phỏng vấn có phải nộp lại nữa ko ạ

Với lại chi nhánh hoàn kiếm có tên trường em .. chi nhánh thanh xuân vs hà nội lại không có thì em có được nộp vào thanh xuân vs hà nội không bác @cocghe266 ơi . mong bác hồi âm sớm giúp em để em chuẩn bị hồ sơ với ạ

Anh @cocghe266 ơi cho em hỏi xíu .. Trường em tháng 9 mới có đợt xét tốt nghiệp rồi mới cấp bằng luôn chứ không cấp cái chứng nhận tốt nghiệp thì phải làm sao hở anh
Em lên trường xin cấp giấy chứng nhận xem có được linh động không. Hoặc không thì chỉ còn cách làm 1 bản cam kết, đem đến chi nhánh nộp và trình bày hoàn cảnh của em là như vậy, rất mong anh chị xem xét,... em ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên