Các bác vào làm VCB đã vỡ mộng việc nhàn lương cao chưa ah ?
Em mới vào mà đã 7pm mới ra khỏi phòng rồi :D
Chính thức vỡ mộng :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình thì tùy hôm, hôm nào nhiều việc thì ở lại muộn, còn không thì cứ 5h có thể đi về được rồi. Miễn công việc hoàn thành là được. Nhưng sếp cũng nói trước là mai kia nhiều việc có thể chuyện về muộn thường xuyên là đương nhiên :D
Lương thì chưa có lương chính thức nên không biết cao hay thấp :D. Chắc là không cao như nhiều người kì vọng thôi, chỉ biết là thưởng nhiều. Đi làm mấy bữa nhìn mọi người nhận thưởng mà thèm :)))

Tùy lúc bạn ơi :D
Nói chung là đừng ảo tưởng quá đến lúc vào lại vỡ mộng giống mình :D
Về muộn thì tùy lúc, có lúc bận còn phải đi làm cuối tuần cơ. Chắc ko đến nỗi ngày nào cũng 7h đi về đâu. Lương thì rất thấp nhé, thấp hơn nhiều so với các bạn NH khác, nhưng cũng may là có thưởng bù lại.
20/10 anh em HSC chả được đồng xèng nào, chị em dc tận 2 củ, tương tự là ngày 8/3. Hic. Sao VN mình k có ngày nào là ngày của anh em nhỉ.

20/10 mà Nam cũng có ah? Bên này chỉ có phụ nữ đc thôi,ai thử việc mà có sinh nhật cũng đc có thưởng.nghe đâu làm ở đây lương ko quá cao chủ yếu nhờ thưởng

Ô có thiệc sinh nhựt có thưởng không bác? Thôi mới đi làm tuần nào cũng có quà thế này cũng ấm lòng rùi :D
Chị em HO 201/0 được 2 triệu ah, chi nhánh bọn em mỗi người được 1 triệu thui. Mà mấy chị còn bảo năm nay tự nhiên có chứ từ trước đến giờ chưa bao giờ có thưởng 20/10 luôn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back
Bên trên