Có ai biết lương thưởng khi kí hợp đồng 1 năm ở VCB không ạ :s
Hợp đồng 1 năm, lương như bạn trên nói là 7,5 triệu, thưởng thì ko có gì vì đã làm được gì đâu mà đòi có thưởng. Nói thế chứ mỗi lần thưởng sẽ được nhận tiền = tiền thưởng thực tế x số tháng đã công tác / 12 tháng. Mới vào 1 tháng thì được 1/12 mọi người, mới vào nửa năm được = 1/2 mọi người, cứ thế mà tính.

a ơi, ở phòng KHDN mà chi nhánh Thái Bình thì thế nào ạ
Sau 3 tháng thử việc thì ký hợp đồng 1 năm
1 năm này lương dc 6.8trtr
1 năm sau ( nếu dc ký tiếp) 7.6tr
1 năm sau lên 8.5tr

Sau giai đoạn tăng lương mặc định này thì căng lắm. Muốn tăng lương phải phấn đấu nhiều. Không phải cứ công tác đủ năm là lương sẽ tăng đâu. Cụ thể thì tới thời điểm đó sẽ biết :D

Đó là lương cứng. Thưởng thì tùy CN nữa nhé :v

Sau 3 tháng thử việc thì ký hợp đồng 1 năm
1 năm này lương dc 6.8trtr
1 năm sau ( nếu dc ký tiếp) 7.6tr
1 năm sau lên 8.5tr

Sau giai đoạn tăng lương mặc định này thì căng lắm. Muốn tăng lương phải phấn đấu nhiều. Không phải cứ công tác đủ năm là lương sẽ tăng đâu. Cụ thể thì tới thời điểm đó sẽ biết :D

Đó là lương cứng. Thưởng thì tùy CN nữa nhé :v
Cũng căng anh nhỉ. Nhưng đến thời điểm đấy mới biết em sợ lại không kịp phấn đấu mất . Em cảm ơn anh ạ.

Ẹc, thôi trả lời nốt bạn này nhé. Không tí cứ hỏi liên tục chắc chớt. Các đồng chí vào sẽ dc phổ biến quy chế lương, sẽ dc nói cụ thể mà

Đồng chí dc 6.6tr cho năm đầu. Những năm sau từ từ sẽ rõ :D
Thế mà hôm trc đc chị TP bảo từ 7tr2 đến 8tr2 >.<

Vs thông tin của bác tester chưa bao gồm tiền ăn trưa và phụ cấp nhé. Nhưng mà nói chung là lương của VCB thấp, thu nhập thì khó nói vì phụ thuộc kết quả kinh doanh, làm ăn được thì làm 1 tháng thưởng 1 tháng, có tháng nào vui nữa có khi được 2 tháng, làm ko được thì làm 12 tháng thưởng 0 tháng cũng có thể.

Ẹc, thôi trả lời nốt bạn này nhé. Không tí cứ hỏi liên tục chắc chớt. Các đồng chí vào sẽ dc phổ biến quy chế lương, sẽ dc nói cụ thể mà

Đồng chí dc 6.6tr cho năm đầu. Những năm sau từ từ sẽ rõ :D
A trả lời nốt cho e nữa, làm kế toán thanh toán kd dv chi nhánh Khánh Hoà lương chính thức bn vậy a?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên