Không em ạ, lần trước bọn chị cũng thế, thành ra ai nộp được hồ sơ là được đi thi hết. Chị có để ý thấy một số ít bạn bị trả hồ sơ về, một số lười nộp chỉ vì ... Nhiều giấy tờ và ngại chứng thực :D
Một số chi nhánh tỉnh cũng như bọn chị đó, mọi người đang đùa nhau NH xuống giá thê thảm quá, thậm chí sếp còn bảo thế này mà mấy bạn thi ko đỗ thì đáng đánh đòn và xem lại, vì tỷ lệ chọi quá thấp.
Thường thì tỷ lệ vòng viết đậu vào pv là bao nhiêu hả chị, nghe chị nói tỷ lệ chọi thấp mà sợ. Có khi thấp lại toàn người giỏi thì lại càng khó ạ :D

có a/c nào tải được phiếu dự tuyen khong? Cho em xin voi, em down k duoc.

Nếu nhiều hồ sơ thì vòng hồ sơ loại ác nhất, vòng viết lấy đi pv thường 1/3, nhưng thời gian gần đây chị thấy do quá ít hồ sơ nên hầu như bạn nào qua vòng hs bạn đó được đi pv :D , mà pv thì tỷ lệ loại cũng thấp lắm.
Về chất lượng hồ sơ chị thấy cũng không quá cao như e lo đâu, chị thấy mấy anh chị bảo ngày xưa nhiều hồ sơ, toàn rõ sáng, loại bạn nào cũng thấy tiếc, làm khó các anh chị đó lắm, giờ thì ... có nhiều đâu mà phải loại :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu nhiều hồ sơ thì vòng hồ sơ loại ác nhất, vòng viết lấy đi pv thường 1/3, nhưng thời gian gần đây chị thấy do quá ít hồ sơ nên hầu như bạn nào qua vòng viết bạn đó được đi pv :D , mà pv thì tỷ lệ loại cũng thấp lắm.
Về chất lượng hồ sơ chị thấy cũng không quá cao như e lo đâu, chị thấy mấy anh chị bảo ngày xưa nhiều hồ sơ, toàn rõ sáng, loại bạn nào cũng thấy tiếc, làm khó các anh chị đó lắm, giờ thì ... có nhiều đâu mà phải loại :D
Hình như chị viết nhầm, chắc chị định viết bạn nào qua vòng hồ sơ thì bạn đó được đi pv :D
Chắc chị làm vietcom trong nam ạ :D

Hình như chị viết nhầm, chắc chị định viết bạn nào qua vòng hồ sơ thì bạn đó được đi pv :D
Chắc chị làm vietcom trong nam ạ :D
Hehe, đi làm về, cuối giờ sang hóng được thông tin, lên ub lại thấy topic nên vội chia sẻ cho các bạn luôn, thấy phí cơ hội quá :p , ngày xưa thì giành nhau, giờ thế này thì quá tiếc, chị vẫn nghĩ có nhiều bạn thích vcb, chỉ là ngần ngại nộp thôi, không biết có đúng hông. Hi vọng là vậy chứ nhìn 2 ngày rồi nguội ngắt, buồn lém :D

Hehe, đi làm về, cuối giờ sang hóng được thông tin, lên ub lại thấy topic nên vội chia sẻ cho các bạn luôn, thấy phí cơ hội quá :p , ngày xưa thì giành nhau, giờ thế này thì quá tiếc, chị vẫn nghĩ có nhiều bạn thích vcb, chỉ là ngần ngại nộp thôi, không biết có đúng hông. Hi vọng là vậy chứ nhìn 2 ngày rồi nguội ngắt, buồn lém :D
Chị ơi, chị làm ở chi nhánh nào thế ạ?

Suỵt, không đồn đoán tung tích của chị nhá :)
Không có gì đột biến thì tuyển vậy là bình thường em ah, thậm chí là tương đối nhiều hơn so với bọn chị nghĩ :)
Thui, bật mí tí vậy đã, các bạn sẵn sàng xách hồ sơ lên và nộp đi nhé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back