Ngày mai mấy bạn VCB HCM phỏng vấn phải không ? :)
Hôm thứ 4 vừa rồi lúc 16h44 phút mình còn reply với topic rằng VCB HCM chỉ gửi mail mời phỏng vấn. Và lúc đó còn quá nhiều hy vọng.

Không ngờ chưa đầy 1 tiếng sau, lúc 17h35 thì các bạn đã báo nhận được email phỏng vấn. Lúc đấy mình đã rất run rẩy khi điện thoại không hề báo có mail. Mình như đứa khùng F5 mail phải đến 10 lần. Tự nói là chắc mail mình trục trặc nên chưa nhận được mail của VCB. :(

Nhưng dù F5 đến 10 lần hoàn toàn không có gì cả. Lúc đấy mình hoàn toàn chết lặng. :( Nhưng vẫn không dám cmt vì chưa tin.

Và đến sáng hôm sau mình đã alo lên hỏi HCNS xem có phải rớt thật không thì chị ấy đã nói : "Em cố gắng năm sao nộp lại. Năm nay chưa đạt vô phỏng vấn em à". :(

Mình hiện tại đang rất rất buồn. Và sau 4-5 ngày bình tâm thì mọi thứ cũng đã nguôi ngoai.

Mình rất tiếc vì đã chuẩn bị rất kỹ để pv VCB nhưng chưa thể show ra cho hội đồng rồi. Năm nay mình thi VCB 2 lần. Một lần VCB HO vị trí tài trợ TM. Và lần này là lần 2. Nên cũng biết CÁI DUYÊN và TRÌNH ĐỘ của mình tới đâu. Mình sẽ cố gắng chuẩn bị thật tốt cho mùa sau. Lúc đó rất mong nhận được lời chia sẻ từ các VCBer :)

Chúc mấy bạn ngày mai thi VCB HCM thật tốt và sẽ đậu VCB đợt này. :) Nếu có dịp thì sẽ gặp nhau ngoài đời. Vì chi nhánh BIDV mình đang làm như mình đã chia sẻ là rất gần VCB HCM. :)

Cảm ơn mọi người! :)

À quên. TRUNG THU VUI VẺ NHA CÁC BẠN :)

Đọc tin thấy anh Nhím trượt, mà em thoáng buồn, cả thất vọng nữa. Thực sự thấy anh Nhím rất thật tâm cả topic này và topic BIDV, chia buồn cùng anh, chúc anh sang năm trở thành VCBer.
Trân trọng./.

Ở đây có anh/chị nào biết thông tin về Vietcombank Đông Anh không ạ ? Em thứ 4 đi pv ở đấy rồi nhưng giờ chưa chuẩn bị được gì. Có ai có kinh nghiêm pv không share cho em và các bạn ở đây với ạ. Em cám ơn nhiều :D

đi phỏng vấn mọi người hay mặc áo sơ mi trắng và váy đen. nhưng cho mình hỏi ngu là mặc màu khác ko phải màu trắng có ổn không nhỉ =.=

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên