lại bom xịt r ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Không có đâu bạn ơi, bạn mình bên chi nhánh Kỳ Đồng có thông tin nội bộ là được đậu rồi đó. Do chi nhánh chưa công bố thôi. Chứ bây giờ nói có kết quả rồi mà bên HR không báo ra ngoài các bạn gọi ồ ạt, lại nghẽn line, thôi thì cứ báo là chưa có để sắp xếp gọi cho hợp lý đó mà : ))

@tinhtrungbank ôi bạn ơi bạn có biết chi nhánh Kỳ Đồng lấy bnh người vào vòng pv so với chỉ tiêu không :((( cho mình cái tin nội bộ ấy với chờ đợi mòn mỏiiiii

lại bom xịt r ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
mong bác nói chuyện cẩn thận lại , không nên phát biểu như thế , có thông tin hết rồi đấy các bác , ở hcm hiện tại có kỳ đồng , bến thành , vĩnh lộc và bắc sài gòn , vì những đứa bạn học chung với em có gia đình làm tại đấy báo lại, em vừa gọi điện tức thì và đây là thông tin nội bộ , hành chánh đã nắm hết danh sách rồi. chỉ chưa thông báo ra thôi , giờ phút này đây , mọi người căn như dây đàn , em cũng zậy , đùa giỡn zui sướng gì các bác . em đang hóng đây , sáng giờ xin nghỉ làm để theo dõi đây.

Không có đâu bạn ơi, bạn mình bên chi nhánh Kỳ Đồng có thông tin nội bộ là được đậu rồi đó. Do chi nhánh chưa công bố thôi. Chứ bây giờ nói có kết quả rồi mà bên HR không báo ra ngoài các bạn gọi ồ ạt, lại nghẽn line, thôi thì cứ báo là chưa có để sắp xếp gọi cho hợp lý đó mà : ))
Ý mình là tưởng sáng nay các chi nhánh sẽ gọi điện báo hết.Thớt này sẽ nổ tung trời. Ai dè vẫn chưa báo. Còn mình tin là có kqua r mà :))

Bây giờ cũng nhiều cn có kq rồi. Vậy bạn nào có thông tin nội bộ có biết là số lượng pv lấy gấp bao nhiêu lần số lượng tuyển ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,569
Thành viên mới nhất
beberexhamerch
Back
Bên trên