Thi viết vào VCB có kết quả hết rồi các e ạ. Hầu hết các chi nhánh đã mời thí sinh để phỏng vấn. Dự kiến cuối tháng này sẽ alo mời các thí sinh đi làm. Hiện tại các chi nhánh VCB đang sắp sếp lại phòng ban trước 30/9 (theo qui định của HDQT) để triển khai mô hình CTOM mới nên sẵn dịp bố trí lại nhân sự luôn
Chúc các bạn nhận đc ĐT mời đi làm vào cuối tháng 9
" Hầu hết các chi nhánh đã mời thí sinh để phỏng vấn" đã thấy chi nhánh nào gọi phỏng vấn đâu anh ây ??????

Thi viết vào VCB có kết quả hết rồi các e ạ. Hầu hết các chi nhánh đã mời thí sinh để phỏng vấn. Dự kiến cuối tháng này sẽ alo mời các thí sinh đi làm. Hiện tại các chi nhánh VCB đang sắp sếp lại phòng ban trước 30/9 (theo qui định của HDQT) để triển khai mô hình CTOM mới nên sẵn dịp bố trí lại nhân sự luôn
Đăng ký nick lâu rồi mà nay mới vào đây tạo bom bài đầu tiên vậy bạn? :D

Có ai thi cụm miền Bắc gọi lên chi nhánh hỏi chưa ạ. Mình chỉ sợ như bác kia nói thì mọi nguoi dc gọi hết rồi mà mình vẫn ở nhà đợi tương chưa có kq thì khổ :(

news này ở đâu thế?

mình làm vietcombank và chi nhánh bắt đầu có lãi thì thấy so với bạn bè làm BIDV thì thấy lương mình cao hơn tầm 2 củ mỗi tháng,cơ chế làm việc cũng bắt đầu thay đổi nhưng nói chung là môi trường vietcombank thì ko có $ là nhọc lắm.Các xếp chơi lắm.:)
Minh hông hiểu lắm, bạn nói rõ rõ giùm mình với, bên VCB cạnh tranh lắm ah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back