Bác nói đúng quá :)). Bản thân em cũng có mẹ dạy văn, trước cũng thích đọc sách làm thơ con cóc thọt chân nhưng từ ngày biết đến rượu bia giờ chỉ còn có văn thuốc phiện thôi chứ không còn ham hố văn thơ nữa. Cũng biết một phần là do năng khiếu nhưng không chui rèn thì cũng không sử dụng được.

Cái này do nhím thất bại trong những lần đi cưa cẩm người khác nhiều quá nên sinh ra " bánh bèo", "mong manh". Chứ có học hành gì đâu.

Mỗi lần nhím bị cự tuyệt là level văn thơ cứ dâng cao cuồn cuộn. Đến mức đôi khi mẹ hỏi sao chưa có người yêu. Con trả lời vì Con đang không chắc chắn về chính bản thân và tương lai của mình :(
Tưởng tại xấu quá :)))

các bác cho hỏi , khám sức khỏe ngta có khám ngoài giờ không . ai biết trả lời giúp e , cám ơn huynh tỷ !

Bữa nay Sài Gòn mưa to quá.

Khu vực miền Trung và Tây Nguyên chắc còn to hơn.

Bão Vàm Cỏ đổ bộ rồi, đến học sinh ở Đà Nẵng còn phải nghỉ học thì còn tâm trạng đâu mà phỏng vấn.

Thôii để bạn nhím chốt.
Ngày 22/9 sẽ có kết quả thi viết nhé. :)

Bữa nay Sài Gòn mưa to quá.

Khu vực miền Trung và Tây Nguyên chắc còn to hơn.

Bão Vàm Cỏ đổ bộ rồi, đến học sinh ở Đà Nẵng còn phải nghỉ học thì còn tâm trạng đâu mà phỏng vấn.

Thôii để bạn nhím chốt.
Ngày 22/9 sẽ có kết quả thi viết nhé. :)
Klq nhưng mà Ngày xưa đi học, 2 đứa con gái cứ có kiểu vợ vợ chồng chồng, ờ, 22/9 đúng sinh nhật thằng " chồng cũ" của em, giờ nó bỏ e lấy chồng mới lâu rồi, hơ hơ... , thôi, đếch hóng nữa, đau tim thấy mồ :(

Klq nhưng mà Ngày xưa đi học, 2 đứa con gái cứ có kiểu vợ vợ chồng chồng, ờ, 22/9 đúng sinh nhật thằng " chồng cũ" của em, giờ nó bỏ e lấy chồng mới lâu rồi, hơ hơ... , thôi, đếch hóng nữa, đau tim thấy mồ :(
Bữa tiệc nào cũng đến hồi kết
Đến tuổi trẻ của chính mình rồi cũng sẽ bỏ mình mà đi. Để ta lại trong thân xác già yếu cơ mà.
Hãy sống vui vẻ !

chắc em ko chờ nữa đâu, em cũng nản tín dụng, chỉ tiêu r này kia quá rồi... h có chỗ làm xnk cho công ty sản xuất lương 7 triệu. Đậu e cũng ko làm nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên