Tình hình là em đang muốn điên rồi ạ. Ngày trước em nộp hồ sơ tại chi nhánh TP.HCM. Nhưng vì lý do cá nhân nên cuối tháng 8 vừa rồi em chuyển về HN sinh sống :( Mê mẩn VCB muốn chít mà giờ lỡ đậu.. bỏ mất cơ hội .. em chớt mất hoy =.= Không biết có cách nào cứu vớt tình hình em hok vậy các chế :(
nghe thím này comment thấy ngứa .... quá. ^^

Bên BIDV cho bảo lưu phép năm nay tới hết tháng 3 năm sau. Nên không nhất thiết phải nghỉ hết trong năm nay.

Bạn nhím khác người ta ở chỗ khi nào nghỉ phép, ngoại trừ việc đột xuất ra còn không phải làm hết việc của mình và thường vào giai đoạn công việc không mấy gấp rút thì mới dám nghỉ. :)
Vcb cho bảo lưu đến tháng 6 năm sau mà. Đợt tháng 5-6 phòng mình thi nhau nghỉ. Có người nghỉ liền 3 tuần. Chỉ là mình k biết nghỉ để làm gì thôi.

ko bít thứ 2 VCB đã có kết quả chưa nhỉ, đang khí thế áo quần láng mịn, ko bít có được gọi ko nữa. AC có lời động viên nào giúp e :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Vcb cho bảo lưu đến tháng 6 năm sau mà. Đợt tháng 5-6 phòng mình thi nhau nghỉ. Có người nghỉ liền 3 tuần. Chỉ là mình k biết nghỉ để làm gì thôi.
Em xin bầu bác HO là " Anh thanh niên vừa đẹp trai vừa tốt bụng vừa yêu công việc". Em thì chỉ cần được nghỉ mà vẫn có lương đầy đủ, em nghỉ cả tháng luôn @@

ko bít thứ 2 VCB đã có kết quả chưa nhỉ, đang khí thế áo quần láng mịn, ko bít có được gọi ko nữa. AC có lời động viên nào giúp e :D
Bác cũng áo quần láng mịn rồi hả. Em đây quần áo cũng là phẳng phiu, tóc tai vuông vắn, luống nào cũng mượt, giầy thì đen, đánh bóng loáng, cất trong tủ tinh tươm rồi, chờ mỗi cuộc điện thoại nữa là xính thôi.

Ôi, k biết bgio có kết quả nhỉ? Dù mình k thi nhưng theo dõi topic cũng hóng quá.
Thêm một điều nữa là sau khi đọc mấy trăm trang top thi BIDV và VCB mình thật sự thấy rất quý mến bạn Nhím xù lông ấy. Rắt muốn biết mặt bạn Nhím ấy? K biết bạn là boy hay girl nhỉ?;)

em thì sáng cài chuông báo thức ,tỉnh zậy , thay vì tắt chuông thì quẹt qua , alo alo tỉnh bơ , hazzzz....

oài. Nói thế này là biết dân FA lâu năm rồi =))))))))))

Nếu không về thăm quê, thì tự mình trích tiền đi du lịch 1 mình, hoặc là nghỉ phép để cùng bạn gái đi ngao du sơn thủy, đi tận cùng trời cuối đất chứ. :D

Tình yêu cũng như 1 món ăn, nếu nguội rồi thì phải biết cách hâm nóng chứ. :rolleyes:Nhỡ sau này có chia tay thì mình có cái gì đó làm dư âm những ngày TA-ĐÃ-YÊU-NHAU-NHIỀU-HƠN-THẾ

Bây giờ là mùa thu- Mù Cang Chải giờ ruộng bậc thang đã chín vàng. Người ta nói ruộng bậc thang là phím đàn trời đó bạn ạ. Tranh thủ đưa người yêu lên làm vài tấm kỷ niệm đi....:D

Anh đi bỏ lại con đường.

Bờ xanh cỏ dại vô thường nhớ em :D

Cuối tuần mà các bạn vẫn tích cực thế :D , nhưng mà đúng là chờ đợi thì lên đây trao đổi cũng cảm thấy đỡ sốt ruột hơn, mình ngày xưa chờ 3 tuần, nhưng thực ra thi xong mình nghĩ chắc tạch rồi nên cũng chả hi vọng gì nên không có tâm trạng chờ đợi lắm :D
P/s: @nhím xù lông cũng thích nhạc TCS hả em, giờ mới biết nè :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên