ba
không biết vào phỏng vấn có hỏi sâu nghiệp vụ không các bạn? có phỏng vấn tiếng anh không nhỉ? hỏi cho biết thôi chứ chắc tạch rồi, hy vọng mong manh
chắc tạch hỏi làm gì nữa, em đây chưa biết tạch còn k hỏi:p

sao mình đọc trên tin là 2 ta, chắc nhầm, nhưng 3 người có là gì so với 24 người :(
2 điểm tiếng anh thì ra làm gì cho khó thế nhỉ
em thấy VCB ra đề không sát tí nào. sinh viên giờ ra toàn học toeic, past 5 là điền có 1 từ mà đã khó.
đây ra đề ngang IELTS 6.0, làm khó chết khiếp:mad::confused:

nghiệp vụ sao làm được 9đ hay v :( tui ướm nghiệp vụ 6đ là cùng lắm r, hổm làm đâu được nhiu đâu
6 điểm thì hơi đuối đấy, chắc bạn mới tốt nghiệp năm này đúng không.
các anh chị trong này làm nghiệp vụ kinh lắm

6 điểm thì hơi đuối đấy, chắc bạn mới tốt nghiệp năm này đúng không.
các anh chị trong này làm nghiệp vụ kinh lắm
a đóan 9xac, e mới ra trường năm nay, mới nhận bằng chưa được 1 tháng là e nộp đơn luôn, nên hôm bữa e làm bài thi không được như ý muốn mặc dù cũng tham khảo đề mấy năm trước, nhưng chẳng ăn thua vì mình đã đi làm bao giờ tại ngân hàng đâu, hỏi những dịch vụ thẻ, nhưng cái sâu trong chuyển tiền thì e chỉ biết khoanh đại thoy, thảm lắm

2 điểm tiếng anh thì ra làm gì cho khó thế nhỉ
em thấy VCB ra đề không sát tí nào. sinh viên giờ ra toàn học toeic, past 5 là điền có 1 từ mà đã khó.
đây ra đề ngang IELTS 6.0, làm khó chết khiếp:mad::confused:
tiếng anh e cũng thừa nhận đề khó, một phần do e yếu kém :(

a đóan 9xac, e mới ra trường năm nay, mới nhận bằng chưa được 1 tháng là e nộp đơn luôn, nên hôm bữa e làm bài thi không được như ý muốn mặc dù cũng tham khảo đề mấy năm trước, nhưng chẳng ăn thua vì mình đã đi làm bao giờ tại ngân hàng đâu, hỏi những dịch vụ thẻ, nhưng cái sâu trong chuyển tiền thì e chỉ biết khoanh đại thoy, thảm lắm
đừng lo 6 nghiệp vụ mà 6 tiếng anh trở lên, mình nghĩ chắc bạn có trong danh sách

làm không tốt lắm nhưng vẫn cứ bồn chồn bạn à, kiểu ăn ko ngon ngủ ko yên ấy, ko biết đường mà mò bác ạ, hên hên vào được pv mà ko biết j thì toi

hình như toàn anh chị bắc-nam vô thảo luận, miền Trung lặng tiếng nhỉ. ai ở Hà Tĩnh ới cái coi mồ o_O

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên