Ha ha chịu không hóng được. Vì mình cũng không thân với ai ở phòng TCCB cả. Đợt này TCCB rút kinh nghiệm vòng 1 rồi, k có up file lên hệ thống nữa.
Chỉ biết là đã chấm xong rồi và gọi phỏng vấn thì very soon thôi.
Các bạn chuẩn bị tinh thần và trao đổi kinh nghiệm dần đi là vừa.

Ha ha chịu không hóng được. Vì mình cũng không thân với ai ở phòng TCCB cả. Đợt này TCCB rút kinh nghiệm vòng 1 rồi, k có up file lên hệ thống nữa.
Chỉ biết là đã chấm xong rồi và gọi phỏng vấn thì very soon thôi.
Các bạn chuẩn bị tinh thần và trao đổi kinh nghiệm dần đi là vừa.
Đợt 1 các bác trên này làm tanh bành té bẹ, lần này thì hết nhòm trộm rồi.

mình vừa xin nghỉ việc đầu tháng, đỗ hay không đỗ cũng phó mặc cho số phận.Nhưng mà tiền trong túi thì sắp hết rùi,hu hu.bạn lên cân nhắc kỹ trước khi nghỉ việc.Tuy thời gian đầu thoải mái nhưng lâu quá không có việc là stress lắm nhé.Hiện tại mình bây giờ sáng chiều hóng kết quả phỏng van voi chơi truy kích!!!!!!!!!!

Mình nghĩ kỹ rồi bạn vì đi làm mà stress nặng kiểu này thì thà mình ở nhà kinh doanh và thư giãn chút cũng đc. Chứ ai đời đi làm mà sếp nghía 24/24 mình làm gì cũng soi :D phải nói là hơn thánh luôn :confused:

Mình nghĩ kỹ rồi bạn vì đi làm mà stress nặng kiểu này thì thà mình ở nhà kinh doanh và thư giãn chút cũng đc. Chứ ai đời đi làm mà sếp nghía 24/24 mình làm gì cũng soi :D phải nói là hơn thánh luôn :confused:
thế bạn nghỉ việc chưa? nếu đang làm mà vẫn lên ub cmt đc thì sếp cũng đâu đến nỗi super soi như bạn nói nhỉ? ;););)

Các bác cho em hỏi là bên vietcombank tính điểm vòng 2 này thế nào?
và bao nhiêu điểm thì đậu nhỉ?
em chỉ biết BIDV là 7 nghiệp vụ, 3 tiếng anh, và 6,5 là trung bình.
đang hồi hộp chờ vi ci bi từng ngày và bệnh dạ dày tăng lên 1 nấc mới :(

em mới lên trực tiếp phòng hcns , chi nhánh ..... ( khu vực miền nam ) thì được bảo là chưa có công văn hoặc danh sách gửi xuống . nêu có thì sẽ reply tới thí sinh ngay trong ngày nhé các bác. em cũng đang hóng với các bác đây ,

Back
Bên trên