phỏng vấn đôi lúc bạn phải tư tin, đôi lúc cũng phải chém gio vui vui ty nó hay hơn.Nếu pv họ hỏi bạn nhiều tức bạn đã thành công, hỏi it là tạch.Dựa vào câu trả lời của bạn người ta hỏi thêm

Thi từ 15/08 mà ko biết bao giờ có kết quả, mà đỗ hay trượt đều đc báo phải không ạ? hay đỗ mới báo vậy mn?

với tình hình lo lắng hiện nay , không biết ngủ được qua con trăng này hok ?

Hồi trước mình đi thi VCB với tâm lý vui là chính, làm gì có cửa đậu. Nên thi viết xong cũng quên béng luôn, chả ngóng đợi gì cả. Tự nhiên 1 hôm đẹp trời, tự nhiên có điện thoại bảo đi phỏng vấn, lúc ý còn ngỡ ngàng ko nhớ ra là mình mới thi VCB ý. Thông thường là 2 tuần từ khi thi viết xong sẽ được gọi nhé.
bác ơi, "hồi trước" là cách đây bao lâu ạ? tình hình có giống như hồi này hem

Các bạn, mình nghĩ bây giờ tập trung ôn pv là được rồi đấy. Thi cũng thi xong rồi thì kết quả nó nằm đấy chứ có tác động gì được đâu. Cứ nghĩ mình đậu vòng viết đi rồi tập trung ôn pv....
Ai biết thông tin gì thì nói nhé:
1. Hội đồng pv của Vietcom như thế nào nhỉ?? Khoảng mấy người? Người của chi nhánh hay trung ương xuống?
2.Bốc thăm câu hỏi hay hội đồng tự hỏi?
3. Có pv tiếng anh không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn, mình nghĩ bây giờ tập trung ôn pv là được rồi đấy. Thi cũng thi xong rồi thì kết quả nó nằm đấy chứ có tác động gì được đâu. Cứ nghĩ mình đậu vòng viết đi rồi tập trung ôn pv....
Ai biết thông tin gì thì nói nhé:
1. Hội đồng pv của Vietcom như thế nào không nhỉ?? Khoảng mấy người?
2.Bốc thăm câu hỏi hay hội đồng tự hỏi?
3. Có pv tiếng anh không?
Tớ nghĩ sẽ có tiếng anh, Vietin có phỏng vấn tiếng anh mà

Back
Bên trên