Thấy mỗi giai đoạn cách nhau 2 tuần.
Nhận tin thi viết từ lúc hết hạn nộp là 2 tuần.

Nên 22/8 thi chắc tầm 10/9 có kết quả lọt vô phỏng vấn.

Tầm 15/9 phỏng vấn

chắc đầu tháng 10 đi làm. :)

Haizzz. Mong đậu quá. Càng ngày càng nhiều tuổi, chẳng còn sức để thi thố nhiều nữa rồi :(
Anh nhím thi lầu mấy thế? thi lầu 6 lên em không có được xem khai mạc.tiếc ghê

Tự nhiên nhìn 2 cái câu na ná giống nhau khiến mình bị lầm. Hóa ra giống ở phần dẫn, khác câu hỏi.

Cũng như tình yêu vậy. Có những cái na ná, giống tình yêu khiến mình ngộ nhận nhưng kỳ thực không phải là tình yêu.

Hu hu. VCB lại làm tổn thương trái tim íu đuối này rồi : ((((
=))))))))

Anh nhím thi lầu mấy thế? thi lầu 6 lên em không có được xem khai mạc.tiếc ghê
Lầu 1 đó em.

Anh kết bác Giám đốc Nam Sài Gòn ghê. Bác ấy đọc 1 bài thơ tự làm tặng các sĩ tử. Ôi. Nếu mà vô phỏng vấn gặp lại bác, cháu sẽ xổ 1 tràng thơ tặng bác. Hợp gu quá :D

TE="nhím xù lông, post: 785726, member: 263811"]Câu vay đảo nợ bạn chọn phương án gì vậy?[/QUOTE]
Mình chọn cái doanh nghiệp nộp rút tiền mặt í. Bạn?

Trừ phi a Nhím thi NSG, ko thì sao pvan gặp bác được.
Cos mấy câu hồi trưa tính nhớ để chiều về check lại mà quên mất tiu rồi =.=
Uh.

Đợt này tự nhiên anh nhím thấy mong manh ghê. Mấy lần trước thi xong, chắc ăn đậu vòng thi viết là đậu thi viết. Đợt này tự nhiên thấy phiêu quá.
:rolleyes:
Tạch thì buồn nhỉ. Muốn biết cảm giác giáp lá cà với hội đồng VCB là sao.

Đồng chí @tester777@VIETCOMBANK HO có biết lịch trình cụ thể không? Chia sẻ cho anh chị em biết với :rolleyes:

Mình chọn cái doanh nghiệp nộp rút tiền mặt í. Bạn?
Câu này mình không chắc lắm.
Đảo nợ là vay TCTD này để thanh toán món nợ ở TCTD khác ( hoặc chính TCTD đó)

Câu này thấy câu nào cũng đúng hết. Họ hỏi dấu hiệu mà. Tra CIC, doanh số cho vay lớn hơn doanh thu, và đặc biệt là thường xuyên nộp rút tiền mặt.... đều có thể phát hiện được dấu hiệu cho vay đảo nợ .

Mình chọn đại thôi. Mình chọn tra CIC. Trên thông tin CIC nó thể hiện nhiều cái. Vì khi cho vay đảo nợ thì dư nợ nó hầu như không biến động. Rồi xem thông tin TCTD đang quan hệ. Gộp hết lại đặt câu hỏi vì sao?

Mà chắc sai. @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,986
Thành viên mới nhất
hayleywilliamsm
Back