Quên giờ mới kể chuyện vui sáng nay cho các bạn ở đây nghe số là sáng nay mình đi thi hên sao ngồi ngay 1 chị ... chắc phải nói là lớn tuổi nhất trong hội trường quá vì theo quy định của VCB thì chị đã quá tuổi rồi :D cái ngồi kế bên mình hỏi đủ thứ thôi thì nghĩ vui vẻ nên cũng đáp lại bla bla ... nói hồi xong cái anh TPTC đi ngang kiểm tra CMND tới chỗ chị anh hỏi "ủa sao nhìn em lạ thế ???" chị trả lời "em gửi hồ sơ chỗ anh XYZ" :D
Anh TPTC nhìn nhìn oy bỏ đi

Cái chị quay sang nói mình "chị thi cho vui thôi tại nhờ anh XYZ gửi hồ sơ rồi chứ chị quyết định ra công ty bên ngoài làm rồi tháng 15 tr làm sáng 8:00 chiều 16:30 về rồi .... dễ lo cho kids ...."

Thế mà ngộ lắm đến lúc thi chị ấy sống chết hỏi mình như điên cả nghiệp vụ lẫn tiếng anh ... khổ đi thi cho vui ko cần j hết mà đến lúc thi còn có vụ list ra các câu cần hỏi mình ... mình chỉ cho vài câu (chí đúng nhé) ... sau đó còn nhìn bài mình để sửa kakak

Đến lúc nộp bài xong chị coi đáp án theo thông tin trên mạng chị ấy tiếc lên tiếc xuống :rolleyes: oy zời ơi nào là "tiếc quá sai 2,3 câu oy bla bla ...."

Trong khi mình thi thật đây sai cỡ 90% cũng chả thấy tiếc :eek: ngộ chị ấy sai có 2-3 câu mà tiếc lắm =))

Phải công nhận thi thật và thi giả nó khác nhau nhiều ghê :D

Và rất buồn là chị ấy hỏi bài ngay đúng một thèng ku rất dzốt như mình :D

Back
Bên trên