Bác nào cho e hỏi sơ yếu lí lịch bắt xác nhận của chính quyền địa phương hoặc cơ quan có thẩm quyền trong 6 tháng gần nhất, e ở hà nội ko về được thì mang ra văn phòng công chứng ở hà nội được ko ạ
Sơ yếu lý lịch phải công chứng ở địa phương mình thường trú mà bạn. Bạn nhờ ng ở quê làm r chuyển phát nhanh ra :D

Vcb Hồ Chí Minh tuyển 12 người tín dụng, sao nhiều thế nhỉ?
vCB Hồ Chí Minh yêu cầu cũng dễ hơn so với các chi nhánh khác. Chi nhánh lớn nhất hệ thống chắc cạnh tranh khốc liêt lắm đây

À mà VCB HCM yêu cầu viết CV kìa.

Có bạn hỏi mình kinh nghiệm nộp hồ sơ, nộp 2 cn có được không. Mình chả nộp 2 nơi nên cũng không rõ, nhưng có lẽ bạn nên lựa chọn 1 thôi, quy định là vậy rồi, với cả thi tập trung thì cũng đâu có phân thân được :)

@trangiappro : hnay t vừa đi nộp xong. Họ yêu cầu là chính chủ đến nộp như anh Cóc bảo ý c. Anh trưởng phòng HCNS đọc hồ sơ ngay và còn hỏi mình nhiều câu nữa, gần như là pv lần 1 c ạ. Vậy nên nếu c nộp bản cứng thì hãy đến trực tiếp nhé ^^
chào cậu, cậu nộp hồ sơ rồi nhỉ, cậu cho tớ hỏi đơn xin việc cậu viết tay theo form kiểu gì?

Sơ yếu lí lịch có xác nhận địa phương là ra UBND phường có mẫu rồi điền hả các bạn?
Phiếu đăng ký dự tuyển có 1 số chi nhánh yêu cầu mà ko có link tải về. Trong khi mẫu này thì tùy chi nhánh thiết kế form khác nhau. Vậy phải làm sao đây chài @@! Mà có 1 số CN không yêu cầu Phiếu đăng ký dự tuyển, không biết không nộp kèm thì có bị từ chối không nhỉ :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back