ACE nào có kn nộp VCB cho mình hỏi, nộp qua email khả năng đc xem xét có thấp hơn nộp trực tiếp k nhỉ?
Nộp email thì scan cả Đơn xin dự tuyển viết tay và cả Phiếu đăng ký theo form VCB nữa ah?
many thanks!

Ai có kinh nghiệm viết Đơn dự tuyển cho mình hỏi? Cái nội dung viết có giống với cover letter ( nêu lý do ứng tuyển ) hoăc viết giống như cái Phiếu đăng ký dự tuyển mẫu ( loại không có dán ảnh, mở đầu là CHXHCN Việt Nam) hoặc viết giống như cái Phiếu đăng ký dự tuyển mẫu ( loại có dán ảnh + ghi rõ KN làm việc, trách nhiệm ...) ? Viết quá 1 tờ hay nên viết gói gọn trong 1 tờ?
cùng câu hỏi với bạn này?
Có bạn nào biết giải đáp thắc mắc hộ bọn mình cái :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người cho em hỏi với: Giấy khám sức khỏe bắt buộc là giấy a3 gập đôi ah? Mình đến bệnh viện đại học y thì được thông báo mẫu này đã cũ rồi. Giờ là giấy a4 thôi.

Năm nay xem ra ko khả quan gì rồi. CN Hoàn Kiếm thì còn sơ tuyển trước, tạch vòng đo chiều cao là cái chắc. CN Hà Nội thì toàn tuyển Tín dụng. Giờ trông chờ vào CN Thăng Long mí cả SGD nữa thoai :(
Bạn vuvuzela thi BIDV thế nào rồi, liệu Vietcombank có cơ hội tuyển bạn ko?

Mọi ng cho mình hỏi 1 số chi nhánh trong yêu cầu chỉ ghi là "TN đại học" ko thấy ghi là chính quy hay ko thì liệu họ có nhận bằng liên thông ko nhỉ
VCB chỉ nhận bằng tốt nghiệp đại học chính quy thôi bạn à @@. Nếu có thể bạn cứ mang hồ sơ đến chi nhánh họ kiểm tra báo đc hay không ngay

Add cho em hỏi với. Trong tin tuyển dụng của chi nhánh Tây Hồ có ghi: "Trình độ chuyên môn:Tốt nghiệp loại khá trở lên, hệ chính quy các trường: Đại học Kinh tế quốc dân; Học viện tài chính; Học viện Ngân hàng; Đại học Ngoại thương; các trường Đại học nước ngoài chuyên ngành Kế toán, Tài chính, Ngân hàng." Như vậy là tất cả các trường trên đều yêu cầu chuyên ngành Kế toán, Tài chính, Ngân hàng hay chỉ các trường Đại học nước ngoài mới yêu cầu chuyên ngành thôi ạ? Thank add!

a @cocghe266 ơi cho e hỏi ở Sở giao dịch tuyển thì hồ sơ yêu cầu bản sao công chứng Bằng tốt nghiệp nhưng e TN năm nay mà mới chỉ có giấy chứng nhận TN tạm thời thì có nên apply vào Sở k a :(

Add cho em hỏi với. Trong tin tuyển dụng của chi nhánh Tây Hồ có ghi: "Trình độ chuyên môn:Tốt nghiệp loại khá trở lên, hệ chính quy các trường: Đại học Kinh tế quốc dân; Học viện tài chính; Học viện Ngân hàng; Đại học Ngoại thương; các trường Đại học nước ngoài chuyên ngành Kế toán, Tài chính, Ngân hàng." Như vậy là tất cả các trường trên đều yêu cầu chuyên ngành Kế toán, Tài chính, Ngân hàng hay chỉ các trường Đại học nước ngoài mới yêu cầu chuyên ngành thôi ạ? Thank add!
Em nghĩ là tất cả, vì các chi nhánh ở HN đều yêu cầu thế bác à @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back