Mình nói về nguyên tắc tức là trong web phần Hồ sơ dự tuyển có ghi yêu cầu Phiếu đăng ký dự tuyển, trong web ghi vậy thì ko phải là nguyên tắc à :)) Chứ mình có nói là về thực tế đâu :)) Thực tế thì có chi nhánh cần phải có, có chi nhánh người ta ko cần. Nếu nộp rồi như bọn mình thì ko nói làm gì, còn nếu chưa nộp thì thêm cái đó cũng chả mất công gì mấy, đề phòng tối hôm trước chồng chị ý mắng vợ nên chị ý tức thì sao :>

bạn nộp chi nhánh Chương Dương có cần phiếu dự tuyển của Ngân hàng ko
Mình có nộp bạn à. Giấy sức khỏe thì mình xin tờ A3. Nộp hồ sơ thì bị các anh chị hỏi vài câu (vì lúc tớ nộp thì có 1 mình, nên bị cả phỏng hỏi, nói đùa vài câu). Mọi người rất thoải mái. Ko biết tiêu chí loại hồ sơ của CN Chương Dương là gì, tớ cũng đang ngóng.

Các bạn cho mình hỏi vị trí "nhân viên nghiệp vụ khách hàng" thì công việc phải làm gì nhỉ ?

Mình có tìm hiểu qua mô tả công việc thì nghe có vẻ giống tín dụng. Nhưng nếu là 1 thì sao Vietcom lại phân ra cán bộ tín dụng riêng và nghiệp vụ khách hàng riêng nhỉ.

Mình đã nộp hồ sơ ở chi nhánh Chương Dương.
Hôm nay t đi nộp hồ sơ, chị thu hồ sơ rất nice và pretty nhé hihi, thích thật ý hihi. Chị còn hỏi mấy câu về bản thân, rồi viết vào cái tờ phiếu nhỏ nhỏ.
Không biết bao h biết kết quả hồ sơ nhỉ :D
Chuẩn luôn, mình cũng vậy nha. chị thu hồ sơ rất là kute nha, khá thoải mái nữa chư. còn hỏi mình vài câu, chị còn hỏi có biết chơi thể thao nữa không. một phong cách rất chuyên nghiệp, đúng là VCB!

Mình đã nộp hồ sơ ở chi nhánh Chương Dương.

Chuẩn luôn, mình cũng vậy nha. chị thu hồ sơ rất là kute nha, khá thoải mái nữa chư. còn hỏi mình vài câu, chị còn hỏi có biết chơi thể thao nữa không. một phong cách rất chuyên nghiệp, đúng là VCB!
Xem ra lần này Chương Dương đông như kiến vì gia hạn hồ sơ thêm nhiều ngày và lại lấy thêm cả các hồ sơ từ sv chưa ra trường. Thấy các bạn các em nộp nhiều ghê :3 Còn chị ý thì xem ra ai đi về cũng khen như mình nhỉ ^^ Ai chị ý cũng hỏi hệt như nhau :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,786
Thành viên mới nhất
pgdz1111
Back
Bên trên