Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 72 cán bộ tại Lạng Sơn, Lào Cai, Đồng Nai, Bình Dương

ok.thanks m,
nhưng m hình như đang làm hay sắp làm CBKH DN FDI mà? việc đó tốt lắm sao lại định chuyển nữa??

Mình vẫn chưa nhận đc thông báo chính thức đi làm bạn à, mới chỉ nhận đc 1 cuộc đt duy nhất ngoài HN kêu là check mail thôi :( Nên ko dám bỏ qua cơ hội nào cả :(

Em cũng muốn nộp hồ sơ mà chưa tốt nghiệp đại học (sẽ tốt nghiệp năm sau). Cho em hỏi em có đủ điều kiện nộp hồ sơ không vậy?

Tất nhiên là không được rồi ! Trừ khi obz bạn là chủ tịch tỉnh hay tương đương :D

chứng chỉ tiếng anh với tin học bản scan có được ko bạn hay nhất định phải photo công chứng?

Ng ta bảo sao làm vậy đi bạn ! giấy tờ về nguyên tắc để lưu hồ sơ thì phải có công chứng :D

cho e hỏi bằng dân lập vs tiếng anh chứng chỉ B nộp k biết họ có nhận k nhỉ hay trả lại luôn nhỉ

cụ nào biết chỉ em zới.Hôm wa em nộp hồ sơ mà quên nộp ảnh với bản sao giấy khai sinh rồi. ko bít hồ sơ có bị hủy ko?:)|

bằng dân lập + 2 năm làm cho BIDV không bằng bạn học công lập xếp loại trung bình khá => chua chát quá

chìu thứ 7 nộp ở bình dương đươc k mọi người? toeic 580 thôi hok biết có nhận hso k nữa.hjx.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên