Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 72 cán bộ tại Lạng Sơn, Lào Cai, Đồng Nai, Bình Dương

Có ai nộp HS chi nhánh Lào Cai chưa?
Sáng nay mình vừa đi nộp chi nhánh LS bạn ak, chưa tới 10h mà đã có 2 chập hồ sơ ròi, bên LS các bạn đăng ký nhiều, còn bên LC mình thấy chắc chưa tới 10 hồ sơ. Có 4 bàn thu hồ sơ bạn ạ,hic, nộp xong nghĩ lại muốn nộp lại bên LC.huhu

Sáng nay mình vừa đi nộp chi nhánh LS bạn ak, chưa tới 10h mà đã có 2 chập hồ sơ ròi, bên LS các bạn đăng ký nhiều, còn bên LC mình thấy chắc chưa tới 10 hồ sơ. Có 4 bàn thu hồ sơ bạn ạ,hic, nộp xong nghĩ lại muốn nộp lại bên LC.huhu
Bạn ơi, thế người ta kiểm luôn hồ sơ của mình ở đó à? Thiếu 1 trong những thứ yêu cầu thì bị loại luôn hả bạn. LS đông thế thì cơ hội đâu đến lượt mình :(

Bạn ơi, thế người ta kiểm luôn hồ sơ của mình ở đó à? Thiếu 1 trong những thứ yêu cầu thì bị loại luôn hả bạn. LS đông thế thì cơ hội đâu đến lượt mình :(
Đủ hồ sơ người ta mới nhận bạn ak, bản photo cũng không được ( bàn mình nộp là vậy), nếu biết đông mình đã nộp ở LC.
hic, giờ thấy lo ko qua đc vong hồ sơ.:3

Đủ hồ sơ người ta mới nhận bạn ak, bản photo cũng không được ( bàn mình nộp là vậy), nếu biết đông mình đã nộp ở LC.
hic, giờ thấy lo ko qua đc vong hồ sơ.:3
Mình muốn nộp quá mà thứ nhất là chưa tốt nghiệp (năm cuối), thứ 2 là thiếu chứng chỉ tin học như bạn trên kia hỏi. Thế thì chắc thôi luôn khỏi đi nộp hồ sơ cho mệt nhỉ:(

chứng chỉ tiếng anh với tin học bản scan có được ko bạn hay nhất định phải photo công chứng?

Đông thế à bạn, mình ở LS đang định mai đi nộp..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên