Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

Cả nhà ơi, có ai mới nhận được mail đi gặp mặt chiều mai không?
Các vị trí:
MÃ T11 - PHÒNG ALM
MÃ T11 - PHÒNG KINH DOANH VỐN
MÃ T11 - TRUNG TÂM THANH TOÁN
MÃ T20 - TRUNG TÂM TTTM TSC

Cả nhà ơi, có ai mới nhận được mail đi gặp mặt chiều mai không?
Các vị trí:
MÃ T11 - PHÒNG ALM
MÃ T11 - PHÒNG KINH DOANH VỐN
MÃ T11 - TRUNG TÂM THANH TOÁN
MÃ T20 - TRUNG TÂM TTTM TSC
Mấy vị trí này ở HN, còn TTTM ở TPHCM thì sao nhỉ? Mới gọi cho trung tâm TTTM HCM thì chị ấy vẫn nói là chưa nghe thông báo gì.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình cũng nghĩ vậy nhưng không chắc nên hỏi mà vẫn không chắc, gọi cho phòng Tổ chức cán bộ thì không bao giờ được =__=
Chắc ráng chờ đến hết tuần này xem sao bạn ơi. Có khi ngoài đấy gửi kết quả vào đây để trong này sắp xếp thời gian rồi thông báo sau thì sao (cố gắng suy nghĩ tích cực) :)))))))

Chắc ráng chờ đến hết tuần này xem sao bạn ơi. Có khi ngoài đấy gửi kết quả vào đây để trong này sắp xếp thời gian rồi thông báo sau thì sao (cố gắng suy nghĩ tích cực) :)))))))
Đầu năm sau vào làm thì mai thông báo là phải rồi, có thể chị trực tổng đài chưa có thông tin. Ở HCM 5/30 là tỷ lệ rất nhỏ, không có CDCS thì càng khó, chắc 5 người đậu không lên ub. Mình cũng đang sắp xếp công việc khác rồi, bạn sắp ký hợp đồng chỗ khác thì cũng đừng chần chừ :)

Chào bạn, mình cũng đang muốn hỏi thông tin về TTTM HCM. Mình có CDCS rùi nhưng vẫn chưa nhận được tin gì nhé :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên