Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

Bạn tớ ở Trung tâm ngoài Hà Nội, nên ko biết tin ở TPHCM đâu bạn ạ.
Vậy bạn hỏi giúp mình trung tâm Tài trợ thương mại ở Hà Nội đã gọi chưa với, vị trí này chỉ tiêu HN 4 với TPHCM 8 mà không thấy ai nói được báo đậu rồi.

Vậy bạn hỏi giúp mình trung tâm Tài trợ thương mại ở Hà Nội đã gọi chưa với, vị trí này chỉ tiêu HN 4 với TPHCM 8 mà không thấy ai nói được báo đậu rồi.
Chưa có thông báo gì đâu bạn ơi. Nghe bảo qua đầu tháng mới có kết quả. Không biết có phải tuyển cocc hết rồi không mà qua tuần t4 rồi vẫn chưa thấy thông tin gì :)))))

đợt tuyển hội sở đâu có ban nào là tín dụng đâu bác.chỉ có ban khdn là có liên quan tí.bác thi đợt nào
À, chính xác tớ thi ban KHDN hội sở đợt tháng 10 vừa rồi đó, tớ quen gọi tín dụng ^_^ không biết các bạn thi ban này đã được gọi đi phỏng vấn hết chưa, chắc tớ được gọi bổ sung hay sao ý

Chưa có thông báo gì đâu bạn ơi. Nghe bảo qua đầu tháng mới có kết quả. Không biết có phải tuyển cocc hết rồi không mà qua tuần t4 rồi vẫn chưa thấy thông tin gì :)))))
Không lẽ tới 12 cocc làm cùng 1 việc -_- Mình sốt ruột quá, đầu tháng 12 là cuối tuần này trong khi mình đang gấp, thật ra cũng không hy vọng mấy nhưng muốn biết chắc chắn.

Không lẽ tới 12 cocc làm cùng 1 việc -_- Mình sốt ruột quá, đầu tháng 12 là cuối tuần này trong khi mình đang gấp, thật ra cũng không hy vọng mấy nhưng muốn biết chắc chắn.
Mình cũng mong kết quả lắm vì mình sắp ký hđ chính thức chỗ khác rồi. Hic. Mà nghe bạn mình ở trung tâm TTTM nói là bữa chị Vân pv HCM rồi gửi danh sách ra cho Hà Nội cũng được 3 tuần rồi, mà chọn có 5 người HCM à

Mình cũng mong kết quả lắm vì mình sắp ký hđ chính thức chỗ khác rồi. Hic. Mà nghe bạn mình ở trung tâm TTTM nói là bữa chị Vân pv HCM rồi gửi danh sách ra cho Hà Nội cũng được 3 tuần rồi, mà chọn có 5 người HCM à
Lâu vậy rồi sao vẫn chưa duyệt nhỉ, mà thôi chỉ tiêu đã ít còn giảm nữa thì… =__=

Thứ 4 e đc gọi pv ban khdn, có a/c nào đi pv rồi cho e hỏi hội đồng có hỏi t.a ko ạ, vs hay hỏi vấn đề gì ạ? Em cảm ơn, lo quá chả biết cbi gì, ngày kia pv rồi

Thi Phát triển mạng lưới & Cá thể hóa thẻ thế là toạch rồi :-< phỏng vấn cả tháng mà không được gọi thì đúng là xác định :(
hic ngày xưa thi Vietin toạch được cái mail an ủi "chúc bạn may mắn lần sau" để khỏi chờ đợi, còn VCB thì biệt tăm luôn huhu :(

Chào các bạn,
Mình đang làm việc tại VCB nên chia sẻ tới các bạn chút
Thực ra quá trình xét duyệt hồ sơ, gọi thi, phỏng vấn của VCB kéo dài rất nhiều thời gian do VCB vẫn duy trì cách tuyển dụng kiểu cũ: nộp hồ sơ - kiểm tra hồ sơ tay (nay cũng có thay đổi trên website những vẫn là làm tay) - thi và gọi phỏng vấn. Việc phỏng vấn còn tùy vào lịch làm việc của các lãnh đạo, và việc thông báo cũng vậy. Do vậy các bạn cũng đừng quá sốt ruột, việc gì mình đang làm thì cứ tiếp tục.
Hồi trước mình thi tuyển vào VCB mất tổng cộng 4 tháng. Các bạn yên tâm, một số vị trí cần năng lực thực sự VCB rất công tâm. Mình thi theo kỳ tuyển dụng tập trung thông thường nên mình khẳng định với các bạn. Nên các bạn cứ yên tâm nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên