Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

Mọi người ơi có tin gì về mấy phòng khách hàng không ạ? Lâu quá đi mất

theo thông tin mình đc biết thì ban KHDN vừa mới chấm luận xong thôi nhé.chưa có lịch pv.các ban khác hạn nộp hồ sơ sớm nên pv và thông báo kqua sớm hơn.tiếp tục hy vọng đi các bạn.^^

theo thông tin mình đc biết thì ban KHDN vừa mới chấm luận xong thôi nhé.chưa có lịch pv.các ban khác hạn nộp hồ sơ sớm nên pv và thông báo kqua sớm hơn.tiếp tục hy vọng đi các bạn.^^
Thế là có điểm rùi đúng ko? Bạn có biết mặt bằng thế nào ko?

Thế là có điểm rùi đúng ko? Bạn có biết mặt bằng thế nào ko?
mình chịu thôi. m cũng sốt ruột quá nên nhờ mấy ông anh hỏi hộ và chỉ đc biết là vừa chấm xong chưa có lịch pv.kết quả ntn thì họ giữu bí mật với cả nhân viên nội bộ.với lại ban KHDN cũng ko thiếu nhân sự nên họ chưa cần người gấp như các ban khác.

mình chịu thôi. m cũng sốt ruột quá nên nhờ mấy ông anh hỏi hộ và chỉ đc biết là vừa chấm xong chưa có lịch pv.kết quả ntn thì họ giữu bí mật với cả nhân viên nội bộ.với lại ban KHDN cũng ko thiếu nhân sự nên họ chưa cần người gấp như các ban khác.
Cảm ơn bạn

Mình thấy gọi delay lịch phỏng vấn, 2 tuần rồi chưa thấy gọi lại :(, có ai có thông tin gì về vị trí quan hệ công chúng không :(

Các bạn đã pass hôm nay lên VCB rồi cho mình hỏi phòng nguồn vốn cũng báo kết quả rồi phải ko? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên