Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

Nhìn các ban khác thông báo ầm ầm, có bạn nào thi ban KHDN như mình mà còn tia hi vọng gì k ạ :(

kế hoạch cũng gọi rồi, tớ có hỏi chị ý là tất cả các ban hay là riêng phòng KH thì đc báo là tất cả nhé.

mình không hỏi riêng ban KHDN nhưng mình có hỏi là mai em lên gặp mặt là phòng thôi hay toàn bộ các bạn trúng tuyển thì nghe bảo toàn bộ các bạn trúng tuyển chứ mình cũng ko chắc chắn 100% được

4h40 chiều ngày 21/11/2016: em được bên VCB gọi là pass vào VCC rồi nha. hẹn chiều mai lên tầng 15 tòa nhà chỗ Trần Quang Khải trao đổi về chế độ lương các kiểu.

Ai đó được call nhớ giờ giấc cụ thể bảo lại em với ạ, e đang mải chơi game nên chả để ý :(.

P/s: VCB vị trí dịch vụ khách hàng kiểu contact center so với ACB làm KHDN thì nên chọn bên nào ạ? Em đang phân vân.[/QUOT

Bạn phỏng vấn từ hôm nào vậy???

mình không hỏi riêng ban KHDN nhưng mình có hỏi là mai em lên gặp mặt là phòng thôi hay toàn bộ các bạn trúng tuyển thì nghe bảo toàn bộ các bạn trúng tuyển chứ mình cũng ko chắc chắn 100% được
Bạn ở phòng nào, kế hoạch à. Bạn gọi số nào thế cho mình xin với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back