Các bạn làm ơn cho mình hỏi; cái thi QTRR tín dụng; chính sách tín dụng; KHDN là ko cùng đợt với đợt này nhỉ? có bạn nào thi QTRR TD; CSTD; KHDN được gọi đi PV chưa?
Bạn có thi hôm 31/05 ko? tớ thi hôm đó mà chưa thấy gì, có chị snow bảo chị ấy thi 31/05 mà 08/06 đc gọi phỏng vấn rùi đấy

Các bạn làm ơn cho mình hỏi; cái thi QTRR tín dụng; chính sách tín dụng; KHDN là ko cùng đợt với đợt này nhỉ? có bạn nào thi QTRR TD; CSTD; KHDN được gọi đi PV chưa?
Bạn có thi hôm 31/05 ko nhi? tớ thấy có chị snow bảo hôm 08/06 được pvan rùi, tớ cũng thi cstd đây, :(

Bạn ơi, mình biết ít nhất 4 người thi mã 07 chưa đuoc gọi pv. Đợt đấy thi có 17 người thôi. Nên mình nghĩ có khi mã 07 chưa gọi pv. Hix. Đó là mình nghĩ vậy thôi
cảm ơn bạn nhé :D đợt đấy có danh sách 16 người, đi thi chỉ có 15 người ý . :3

Hôm 8/6 mình nghĩ chỉ phỏng vấn đến mã 06 thôi. Sáng ko bít VCB phỏng vấn những mã nào nhưng thấy xong muộn lắm. Bọn mình mã 05 pải chờ đến gần 2h30 mà. Nên chắc phỏng vấn tiếp mã 06 thì nghỉ. Các bạn mã sau chắc là tuần này í.

Thế thì phải cuối tuần sau mới có kết quả hôm mùng 8/6 rồi. Haizz lại có thêm thời gian thấp thỏm chờ đợi :(

Bạn ơi, mình biết ít nhất 4 người thi mã 07 chưa đuoc gọi pv. Đợt đấy thi có 17 người thôi. Nên mình nghĩ có khi mã 07 chưa gọi pv. Hix. Đó là mình nghĩ vậy thôi
mình cũng mã 07 này, nhưng đến bjo còn chưa đc gọi thì là trượt chắc rồi :))

Mình cũng mã 07, cũng chưa được gọi. Dù đã xác định tinh thần rồi nhưng chưa có ai lên tiếng được đi phỏng vẫn nên vẫn còn 1% hy vọng :))
Vậy là trong diễn đàn này có ít nhất 5 bạn mã 07 chưa được gọi pvan là : mình, lalala Ly, Li Gyan, hamdo201, buiphuong89. Còn bạn nào nữa không thì lên tiếng nhé ^^
Mã bạn Buiphuong 89 mã 07 thi chiều 31/5 ah? vậy là còn ca thi buổi chiều nữa cơ ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên