tớ thi đa số là trắc nghiệm có 1 câu tự luận thôi
Câu tự luận là bài tập hay như nào hả b? Trắc nghiệm tổng hợp cả IQ, Nghiệp vụ, vi mô, vĩ mô luôn à? Đề tiếng anh tầm mấy ph và bao nhiêu câu trắc nghiệm vậy? Mình thấy trên topic lần này các bạn thi về k có ai nói gì về đề thi nên mình k biết như nào.

Câu tự luận là bài tập hay như nào hả b? Trắc nghiệm tổng hợp cả IQ, Nghiệp vụ, vi mô, vĩ mô luôn à? Đề tiếng anh tầm mấy ph và bao nhiêu câu trắc nghiệm vậy? Mình thấy trên topic lần này các bạn thi về k có ai nói gì về đề thi nên mình k biết như nào.
trời ơi, tieng anh to thay kho lam, toan tu moi . con nghiep vu thi to thay ko thay co nhieu vi mo, vi mo dau, ma toan ve luat ngan hang, tsbd thoi

Ù uầy. Tưởng mỗi mình gà mờ nên đc hỏi nhanh, vào ngồi mới ấm chỗ đã được cho ra. :D Hóa ra mọi người cũng thế, cũng thấy iên tâm phần nào. He he.
Bạn thi đợt vừa rồi đề như nào hả bạn? Đề nghiệp vụ có tự luận k hay là trắc nghiệm hết hả b?

Mỗi vị trí, đề sẽ khác nhau mà b. Với lại đe cho CN sẽ ko giống đề cho HO dau
Mình cũng biết là đề sẽ khác nhau, nhưng hi vọng là đề trắc nghiệm vì tự luận pải nhớ kĩ và bài tập rất dễ tính nhầm :(
Thế đề ở HO đợt vừa ùi là như nào bạn? Có bài tập tự luận k?

Khả năng tuần sau VCB HO sẽ gọi những người trúng tuyển đấy anh chị em ạ :( hồi hộp quá :(

Back
Bên trên