ko biết VCB là làm đề tập trung hay là thi riêng cho từng vị trí các bác nhỉ?

"Đề nghị các anh/chị xác nhận (ghi rõ Họ và tên, mã số dự thi) việc nhận được thông tin và đăng ký dự thi qua địa chỉ email này."
Có nghĩa là phải gửi thư xác nhận lại hả mọi người

"Đề nghị các anh/chị xác nhận (ghi rõ Họ và tên, mã số dự thi) việc nhận được thông tin và đăng ký dự thi qua địa chỉ email này."
Có nghĩa là phải gửi thư xác nhận lại hả mọi người
Đúng rồi đó bạn, bạn phải reply lại confirm là đã nhận được thông tin và sẽ tham dự thi.
Btw, bạn nhận được mail báo đi thi sau khi đã pvan sơ bộ à? Hay là mới nhận được mail lần đầu tiên vậy?

Đã có bạn nào nhận được mail báo đi thi viết sau khi phỏng vấn sơ bộ chưa vậy? Sốt ruột quá :( 31 thi, mà hôm nay đã là 29 rồi mà. Chả nhẽ 30 báo, 31 thi à :(

B ơi b pv vị trí nào thế? T cũng đang chờ, k biết như nào đây :(
Mình vị trí 07 bạn ạ. Chắc là có loại đấy nhỉ, ko thì họ tổ chức phỏng vấn sơ bộ làm gì. Thế mà đến giờ vẫn chưa báo kết quả, sốt ruột quá đi :((((

Đã có bạn nào nhận được mail báo đi thi viết sau khi phỏng vấn sơ bộ chưa vậy? Sốt ruột quá :( 31 thi, mà hôm nay đã là 29 rồi mà. Chả nhẽ 30 báo, 31 thi à :(
có thể thi sau mà...vì mấy vị trí thi 30 rồi...mình thi 31...có thế 1 số vị trí sang đầu t6 sẽ thi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên