Kính gửi: Các anh/chị thí sinh dự thi vị trí Nhân viên Quản lý rủi ro/Phát triển mạng lưới Thẻ/Thanh toán/ Phát hành Thẻ - Mã 05.

Vietcombank thông báo tới anh /chị lịch thi viết như sau:

Thời gian: 7h30 ngày thứ Bảy 31/05/2014.

Địa điểm: Hội trường tầng 19, Cao ốc Vietcombank, 198 Trần Quang Khải, Hà Nội.

Nội dung: Kiểm tra Chuyên ngành và Ngoại ngữ Anh Văn.

Các anh chị đến tập trung đúng giờ, đọc kỹ số báo danh trong Danh sách niêm yết tại Hội trường. Mang theo CMTND (bắt buộc) và máy tính cá nhân để phục vụ việc làm bài.

Đề nghị các anh/chị xác nhận (ghi rõ Họ và tên, mã số dự thi) việc nhận được thông tin và đăng ký dự thi qua địa chỉ email này.

Vietcombank trân trọng thông báo.

thư nhận được lúc 16:41...hic từ 10/4 nộp hồ sơ mà ngót 2 tháng sau mới đi thi 1 vị trí bị xóa đi khỏi tin tuyển...sau vụ này mà đi thi thì k biết có đi thi các chi nhánh đợt đang tuyển toàn hệ thống nữa k đây VCB ơi sao nhỡ nhàng và dở dang vậy trời :|
Ơ. Có vị trí thi và có vị trí pvân luôn nhỉ. Lập cái topic ôn đê. T cũng nhận đc mail y như bạn. Ko biết thi nv chuyên môn là thi cái rì.

Mình cũng thi vị trí 05, ko biết thi chuyên ngành là thi quái gi đây nhỉ?

Mình cũng được gọi pv sơ bộ vị trí 03. Cơ mà thấy nhiều mail được gọi cùng 1 thời gian quá, chả có nhẽ đến đấy chờ nhau hết buổi à @@

Bác nào có kinh nghiệm hay tài liệu gì thì share cho cả nhà cùng học hỏi:p

Hnay mình cũng nhận được mail của VCB, bảo là đi phỏng vấn sơ bộ . các bạn có biết p.vấn sơ bộ là hỏi những cái rì ko nhỉ. sau này còn phải thi gì nữa :

Kính gửi: Các anh/chị thí sinh dự thi vị trí Nhân viên Chính sách sản phẩm bán lẻ - Mã 01

Vietcombank thông báo tới anh /chị lịch thi phỏng vấn sơ bộ như sau:

Thời gian: 14h00 ngày thứ Tư 28/5/2014

Địa điểm: Hội trường tầng 19, Cao ốc Vietcombank 198 Trần Quang Khải Hà Nội

Các anh chị đến tập trung đúng giờ. Mang theo CMTND (bắt buộc).

Đề nghị các anh/chị xác nhận (ghi rõ Họ và tên, mã số dự thi) việc nhận được thông tin và đăng ký dự thi qua địa chỉ email này.

Mình cũng nhận được mail phỏng vấn vị trí này giống bạn. Có cùng thắc mắc là không biết p/vấn sơ bộ là thế nào :D?

Kính gửi: Các anh/chị thí sinh dự thi vị trí Nhân viên Quản lý rủi ro/Phát triển mạng lưới Thẻ/Thanh toán/ Phát hành Thẻ - Mã 05.

Vietcombank thông báo tới anh /chị lịch thi viết như sau:

Thời gian: 7h30 ngày thứ Bảy 31/05/2014.

Địa điểm: Hội trường tầng 19, Cao ốc Vietcombank, 198 Trần Quang Khải, Hà Nội.

Nội dung: Kiểm tra Chuyên ngành và Ngoại ngữ Anh Văn.

Các anh chị đến tập trung đúng giờ, đọc kỹ số báo danh trong Danh sách niêm yết tại Hội trường. Mang theo CMTND (bắt buộc) và máy tính cá nhân để phục vụ việc làm bài.

thư nhận được lúc 16:41...hic từ 10/4 nộp hồ sơ mà ngót 2 tháng sau mới đi thi 1 vị trí bị xóa đi khỏi tin tuyển...sau vụ này mà đi thi thì k biết có đi thi các chi nhánh đợt đang tuyển toàn hệ thống nữa k đây VCB ơi sao nhỡ nhàng và dở dang vậy trời :|
Cho mình hỏi mã số dự thi lấy ở đâu vậy. Họ gọi điện hay nhắn tin cho mình, vì tớ nhận dc mail nhưng ko nhận dc đt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên